• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Kế bên pin của mình nó có hiện chữ "cool"
Làm sao tắt nó vậy các bạn, trên thanh status của Iphone đó

Nhờ anh em PDA giúp mình về bookseft khi lên 4.0.1 cho 3gs

mình mới up lên fw 4.0.1 cho con ip 3gs world, đã jailbreak,mọi thứ đều ok,không hiểu sao khi vào bookselft vẫn bình thường nhưng cư vào truyện để đọc thì lại bị out,mình đã restore và cài lại nhưng vẫn được.Nhờ các cao thủ giúp mình với

anh em cho hỏi là mấy app cũ mà đang xài bình thường ở 3G iOS3.1.2. h chuyển sang 3Gs iOS4.0 thì liệu có dùng đc nữa kô nhỉ?làm sao để biết app nào dùng đc cho iOS4.0,thấy nhiều app ghi là dùng cho 3.x hoặc hơn, chứ kô ghi là cho ca 4.0 mà vẫn xài đc cho 4.0.Chị lo dính táo nên kô dám cài nhiều app cũ

anh em cho hỏi là mấy app cũ mà đang xài bình thường ở 3G iOS3.1.2. h chuyển sang 3Gs iOS4.0 thì liệu có dùng đc nữa kô nhỉ?làm sao để biết app nào dùng đc cho iOS4.0,thấy nhiều app ghi là dùng cho 3.x hoặc hơn, chứ kô ghi là cho ca 4.0 mà vẫn xài đc cho 4.0.Chị lo dính táo nên kô dám cài nhiều app cũ

cài đc hay ko phải thử mới bít, nhg dần dần là các app sẽ nâng cấp lên hết. Mà ăn táo thì cài lại, có j phải lo đâu :))

chưa ăn táo bao h nhưng nghe nhiều bác nói ăn táo này đắng lắm nên cũng ko muốn xơi :).vậy những app đã thuốc ở trên này mình về update lên bản mới đc kô nhỉ?Chứ mấy app cũ toàn app hay h bỏ thì tiếc wa
PS: bro nói qua hộ mình ăn táo này nó như thế nào đc kô?Để tối về thử nếu dính còn biết cách khắc phục.Có link hướng dẫn chi tiết thì tốt quá

chưa ăn táo bao h nhưng nghe nhiều bác nói ăn táo này đắng lắm nên cũng ko muốn xơi :).vậy những app đã thuốc ở trên này mình về update lên bản mới đc kô nhỉ?Chứ mấy app cũ toàn app hay h bỏ thì tiếc wa
PS: bro nói qua hộ mình ăn táo này nó như thế nào đc kô?Để tối về thử nếu dính còn biết cách khắc phục.Có link hướng dẫn chi tiết thì tốt quá

Đắng vs cay j, ăn táo tức là nó chỉ hiện màn hình có quả táo, ko vào đc bên trong. restore là hết, cài lại như mới. cẩn thận thì backup dữ liệu như contact, hay message để còn dùng lại. Mọi người ăn táo chát là do ko backup dữ liệu nên bị mất thui chứ có sao đâu.
App của IP có phải mún update là đc đâu, bản cũ có thuốc mà mún update thì bản mới cũng phải có thuốc, chứ ko phải vào app rùi có nút update cho bạn đâu. Nói chung các app cần thiết cho máy đã có rùi, tìm là thấy.

Anh Zenki ơi tìm giúp em phần mềm Pica Photos- Photo Viewer for Picasa web albums dc ko anh ? Em đang cần chương trình đó lắm , giúp em nha
Cảm ơn anh nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:
mấy bro ơi làm ơn tìm giúp mình mấy app có thuốc này với:
1.Dac nhan tam
2.Lich van nien
3.DocstoGo
4.iMapsPro( ha noi)
5.iChungkhoan
6.iDownload
7.Duoi Hinh Bat Chu (game)
mình tìm mãi chả thấy chỗ nào có cả.Máy mình là 3Gs W iOS4.0.Làm ơn giúp mình với, đang cần lắm.Bản cũ thì kô dùng đc nữa nên chán quá :(.Nếu đc thì thank mấy bro rất nhiều :)

Cảm ơn anh MOd nhìu lắm, nhân đây cho em hỏi có chuơng trình nào xem truyện tranh trong máy Ipod mà offline ko ? Tại vì em có truyện tranh sẵn trong máy rồi muốn tải vào máy Ipod touch để xem, thì có chuơng trình nào ko mấy anh, tại em có thấy mấy chuơng trình Comic reader thì đòi down về ko ah, bất tiện quá
Các anh giúp em nhé
Cảm ơn các pro

Xin giúp đỡ 3GS lock FW4.01 add source bị lỗi....

Máy mình vừa nâng cấp lên FW4.01, khi add source http://xsellize.com/cydia/ thì xuất hiện dòng chữ downloading Packanges rồi đứng luôn. Bây giờ vào cydia chỉ thấy màn hình đen và dòng chữ updating source, donwloading packages. Có bác nào gặp sự cố này chưa, giúp mình với. Cám ơn!

Cydia máy của mình đã hoạt động lại bình thường sau khi khởi động lại mà không cần restore va JB.

Chỉnh sửa cuối:
ai jup jum mình với.mình vào cydia cài bitsms xg roi nó báo restartspringboard rồi cứ vậy hiện lên quả táo hoài ko vào dc nữa.cắm vào itunes cũng ko dc hihix

cho minh hoi voi... minh moi mua iphone 4g va jailbreak xong roi... minh muon dowload games trong day ve choi.... co' can phai cai` them software nao` trong iphone khong?>??? va la sao??? mong cac ban giup do gium nha..... thanks alotss

Bạn ơi cho mình hỏi iphone 3x có chương trình nào đọc đc file .gif không?

Xin giúp mình gỡ bỏ App trên Cydia.

Hi all,
Tình hình là mình cài IninitiFolders file deb bằng iPhone PC Suite, cài vô được rồi nhưng không xài được. Vô Cydia thì bị như vậy, muốn gỡ bỏ cũng không được, nó cứ hiện Purchase không hiện Modify thì làm sao mà gỡ bỏ được.

Help me.
Thanks All.

Hi all,
Tình hình là mình cài IninitiFolders file deb bằng iPhone PC Suite, cài vô được rồi nhưng không xài được. Vô Cydia thì bị như vậy, muốn gỡ bỏ cũng không được, nó cứ hiện Purchase không hiện Modify thì làm sao mà gỡ bỏ được.

Help me.
Thanks All.

Sao của mình lại có nhỉ? :-?

Cho e hoi tý, con 3gs cua e custom fw 4.0 nhung khi sync video duoi mp4 vao thi ko co hinh hoac mà màn hình xanh kè và vẫn có tiếng
Các file đuôi mov thi van ok,cí ai giống e ko ạ

Cho e hoi tý, con 3gs cua e custom fw 4.0 nhung khi sync video duoi mp4 vao thi ko co hinh hoac mà màn hình xanh kè và vẫn có tiếng
Các file đuôi mov thi van ok,cí ai giống e ko ạ

Bạn xem những Video đó đã được Convert đúng chuẩn MP4 cho iPhone chưa? Nếu không đúng chuẩn thì không xem được đâu!

mấy bro ơi làm ơn tìm giúp mình mấy app có thuốc này với:
1.Dac nhan tam
2.Lich van nien
3.DocstoGo
4.iMapsPro( ha noi)
5.iChungkhoan
6.iDownload
7.Duoi Hinh Bat Chu (game)
mình tìm mãi chả thấy chỗ nào có cả.Máy mình là 3Gs W iOS4.0.Làm ơn giúp mình với, đang cần lắm.Bản cũ thì kô dùng đc nữa nên chán quá :(.Nếu đc thì thank mấy bro rất nhiều :)

Ai tìm giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.
Back