• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ FIRMWARE 3.X

Status
Không mở trả lời sau này.
ăn táo mà có cục xoay tròn ngay quả táo nhưng cục đ1o ko xoay nha mình nhấn home và power hoài mà ko đưa về dfu đc hix hix

Cắm cáp với PC rồi tắt máy đi bật lại sau đó đưa về DFU nhé!

ăn táo mà có cục xoay tròn ngay quả táo nhưng cục đ1o ko xoay nha mình nhấn home và power hoài mà ko đưa về dfu đc hix hix

Ha ha.bật pc lên bật itunes lên cắm iphone vô pc bấm và jừ 2 phín home và power 20 s xem thế nào.nếu khôg về DFU thì hít cách

bất lực rùi hhuhuu ấn 10p lun mà chả thấy gì vẫn thấy quả táo đáng ghét

em đã up lên 3.0 đc rùi nhưng lỡ tay nhấn reset all nên nó ăn táo lun đưa về dfu hay cắm vào máy tính itunes ko nhận anh xuân trường xem giúp em nha

em đã up lên 3.0 đc rùi nhưng lỡ tay nhấn reset all nên nó ăn táo lun đưa về dfu hay cắm vào máy tính itunes ko nhận anh xuân trường xem giúp em nha

Tắt máy đi rồi bật lại => Gắn cáp sau đó thao tác lại nhé!

ko tắt đc anh ah ko làm cách gì tắt đc cả để hết pin cắm cáp vào nó lại hiện lên quả táo chán quá đi thui

chan hẳn , tưởng hôm nay có firmware mới nào ngờ phải chờ đến 24-06 các bác ui , Buồn quá cứ mong đến hôm nay nào ngờ phải chờ ,

3G Lock mà Update lên sẽ bị Lock lại đó bạn, chịu khó chờ thêm ít hôm nữa sẽ có UltraSn0w thôi. Phiên bản 3.0 hiện tại chỉ dành cho 3G World, chớ vội vàng mà Update lên đấy nhé!

Khi nào có tool unlock nhờ bác xuân trường up 1 tôpic hướng dẫn anh em update iphone FW3.0 :D. Nếu có Fw3.0 cho 3GS thì quá ok, em đang sở hữu 1 em mới sách tay về từ US. Mong sớm nhận được tin vui từ DEV-team :D

iPhone 2G OS 3.0 vào Voicemail bị safe mode!

Em vừa lên fw 3.0 xong thì bị hiện tượng này có bác nào bị như em không ạ? Nếu bác nào biết cách khắc phục chỉ bảo em với ạ! Em xin chân thành cảm ơn ạ!

Đã Fix được rồi ạ cái thằng iBlacklist nó chén táo ạ. Đành tạm biệt nó vậy

Chỉnh sửa cuối:
Máy em phiên bản 3G lock, đã up lên 3.0, đã redsnow, cài Installd và cả BBSetting, WinterBoard,... đang chạy tốt.

Tự nhiên vui tay em vào BBSetting boot kiểu Safe mode, bây giờ con iPhone khởi động mãi không lên cứ quả táo, sang màn hình đen rồi lại về quả táo.
Các bác có gợi ý nào giúp em không? Em cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back