• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Cho mình hỏi mod phím tắt cho dt như nào
ví dụ : bấm/giữ 0 để mở tắt đèn pin / 7 để bật bluetooth...
và có thể tạo phím tắt ứng dụng = cách bấm/giữ như thế cho cả bàn phím dc k?

Cho mình hỏi mod phím tắt cho dt như nào
ví dụ : bấm/giữ 0 để mở tắt đèn pin / 7 để bật bluetooth...
và có thể tạo phím tắt ứng dụng = cách bấm/giữ như thế cho cả bàn phím dc k?

Bạn tìm pm jbak taskman mà cài vào,nó có rất nhiều tính năng hữu ích như tìm nhah pm theo tên,xem dung lượng các ổ đĩa,xem các ứg dụg đag chạy...và có luôn cả thứ bạn đang cần,cho bạn xem sơ nè;;)

như mìh để là phím 1 ttpod, phím 2 coreplayer,.. giao diện rất thân thiện:D

Bạn tìm pm jbak taskman mà cài vào,nó có rất nhiều tính năng hữu ích như tìm nhah pm theo tên,xem dung lượng các ổ đĩa,xem các ứg dụg đag chạy...và có luôn cả thứ bạn đang cần,cho bạn xem sơ nè;;)

ukie, thank bạn :D

Sao mình dùng ucweb down video thì trình duyệt báo lỗi [403] và k down được.vậy hỏi mn cách khắc phục tình trạng này.mình down file tren mediafire cũng bị tình trạng trên.hixhix

Ucweb khó down ở mf lắm,dùng operamini hoặc operamobile mà down bạn,còn down video tùy theo trang bạn mà bạn down nữa,trình duyệt trên mobile mà đâu phải như trên pc trang nào gặm cũg đc ;;)

bạn ơi cho mình hỏi các bước làm như nào để gán phím tắt như của bạn k, bản của mình tiếng anh nên k mò ra dc :D

Up cho bạn bản 2ngôn ngữ Anh và Việt nè bạn chọn tiếng Vi cho dễ cài đặt:D
http://qfs.mobi/f195722

bạn ơi, bản của mình nằm trong CFW nên mình tải bản của bạn về, cài thì máy báo k thể xóa tập tin , mà mình k xóa pm đó = tay trong máy dc
hay bạn chỉ lại các bước = tiếng việt cho mình mình mò tạm nha :D

bạn ơi, bản của mình nằm trong CFW nên mình tải bản của bạn về, cài thì máy báo k thể xóa tập tin , mà mình k xóa pm đó = tay trong máy dc
hay bạn chỉ lại các bước = tiếng việt cho mình mình mò tạm nha :D

Đây là các cài đặt trong máy mình,xem hình cho dễ nhé :D

Bước cuối cùng là gán các app hay dùng vào;;)

P/s: Bạn có thể thay đổi phím bằng cách chọn để di chuyển lên xuống giữa các app,hoặc bấm phím C để xóa!

thank bạn đã hướng dẫn rất chi tiết ^^ mình đã làm theo và dc như hình
nhưng còn 1 vấn đề là trong bản CFW hình như đã có đặt phím tắt sẵn nên ấn ở ngoài toàn ra các ứng dụng đã tự add sẵn thôi, k phải như ý mình ,? hay phải làm thêm động tác kích hoạt j nữa? mình cho chạy ẩn Jbak Taskman r mà

Mìh ko dùg CFW nên ko rõ vấn đề bạn nói,dùg nó bt mà,gán phím cho pm nào thì mở ra pm ấy thôi!chắc do bản CFW của bạn tác giả đã add sẵn

Mìh ko dùg CFW nên ko rõ vấn đề bạn nói,dùg nó bt mà,gán phím cho pm nào thì mở ra pm ấy thôi!chắc do bản CFW của bạn tác giả đã add sẵn

ừa, cám ơn bạn nhiều nha, chắc phải tìm cách khắc phục quá, ^^

cho mình hỏi dt mình đang dùng bản CFW có sẵn effect r, mình tải các gói effect về dán vào như hướng dẫn ở ổ C rồi bật c2z rồi, mà k có hiệu quả, cho hỏi cách khắc phục?

cho mình hỏi dt mình đang dùng bản CFW có sẵn effect r, mình tải các gói effect về dán vào như hướng dẫn ở ổ C rồi bật c2z rồi, mà k có hiệu quả, cho hỏi cách khắc phục?

Bạn vào c:\resource\ xóa thư mục effects cũ đi rồi copy thư mục effects mới bạn muốn dùng vào sau khởi động lại máy

Bạn vào c:\resource\ xóa thư mục effects cũ đi rồi copy thư mục effects mới bạn muốn dùng vào sau khởi động lại máy

ok, thank bạn , hình như bản CFW của mình k có effect nên trong C:resouce không có thư mục effect, mình coppy vào phát r rs thấy có hiệu quả ngay, thế muốn effect khác thì lại xóa thư mục kia đi và coppy thư mục effect đó vào c:/resource à

ok, thank bạn , hình như bản CFW của mình k có effect nên trong C:resouce không có thư mục effect, mình coppy vào phát r rs thấy có hiệu quả ngay, thế muốn effect khác thì lại xóa thư mục kia đi và coppy thư mục effect đó vào c:/resource à
sao ở comment này bạn nói trong máy có sẵn effect rồi giờ lại nói ko có là sao:( bạn nên nói rõ ràg để người khác biết đườg mà còn giúp chớ

P/s: Copy thư mục effect vào c:/resource chứ ko phải c:/ nha bạn. Nếu hiệu ứng chưa thay đổi thì khởi độg lại máy sẽ có hiệu ứng mới thôi;;)

Chỉnh sửa cuối:
sao ở comment này bạn nói trong máy có sẵn effect rồi giờ lại nói ko có là sao:( bạn nên nói rõ ràg để người khác biết đườg mà còn giúp chớ

P/s: Copy thư mục effect vào c:/resource chứ ko phải c:/ nha bạn. Nếu hiệu ứng chưa thay đổi thì khởi độg lại máy sẽ có hiệu ứng mới thôi;;)
sry tại mình thấy trong máy có hiệu ứng nên mình tưởng là nó cook sẵn, khi vào C không thấy mới bik là không có ^^,

Back