• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Các Vip cho em xin cert và key cho con máy của em nhá. Em đang xài Nokia N8-00
Thank các VIP
mail em: congthanh.tchq@gmail.com
Bây giờ mà còn xin cert&key để hack máy sao bạn:-? qua khu vực cfw của s^3 tìm 1 bản cook mình thích mà flast cho con máy,trog các bản cook đã có sẵn file hack. Dùng n8 thì tìm các bản cook của a Ntv_79 ý

Các anh chị cho em hỏi, em mới được ông anh cho cái n82, máy xài ngon lành được 1 lúc là bị đơ máy, mở pin ra lắp lại và khởi động chỉ rung 1 cái, đèn bàn phím thì sáng mà màn hình thì đen thui, cắm sạc khoảng 7,8 tiếng đồng hồ thì mở lên xài bình thường, được 1 lúc thì lại bị như vậy nữa, không phải hết pin nhe! Mong các anh chị giúp em với! Thanks tất cả ạ!

Các anh chị cho em hỏi, em mới được ông anh cho cái n82, máy xài ngon lành được 1 lúc là bị đơ máy, mở pin ra lắp lại và khởi động chỉ rung 1 cái, đèn bàn phím thì sáng mà màn hình thì đen thui, cắm sạc khoảng 7,8 tiếng đồng hồ thì mở lên xài bình thường, được 1 lúc thì lại bị như vậy nữa, không phải hết pin nhe! Mong các anh chị giúp em với! Thanks tất cả ạ!

Lỗi này khó đoán, Tốt nhất nên flash lại FW gốc rồi xem tình hình như thế nào; nếu vẫn bị thì là lỗi phần cứng và phải chấp nhân sống với lũ thôi. Mà bạn đã động chạm gì đến các tập tin hệ thống (các file ở private, sys tại ổ C) chưa thê?

Lỗi này khó đoán, Tốt nhất nên flash lại FW gốc rồi xem tình hình như thế nào; nếu vẫn bị thì là lỗi phần cứng và phải chấp nhân sống với lũ thôi. Mà bạn đã động chạm gì đến các tập tin hệ thống (các file ở private, sys tại ổ C) chưa thê?

Dạ, em đã format 4 ngón rồi ạ, đã hắc máy luôn! Chẳng lẻ lỗi phần cứng thật sao mấy bác?

hi, có bác nào tốt bụng giúp mình chuyện này với, chả là mình đang cần 2 pm nghe nhạc và lướt wed đã việt hóa dành cho N73 mà tìm hoài ko được, list đowload ở diễn đàn hầu như 99% là bị die, mình cảm ơn nhiều.

hi, có bác nào tốt bụng giúp mình chuyện này với, chả là mình đang cần 2 pm nghe nhạc và lướt wed đã việt hóa dành cho N73 mà tìm hoài ko được, list đowload ở diễn đàn hầu như 99% là bị die, mình cảm ơn nhiều.

Nếu là nghe nhạc thì bạn có thể tìm pm ttpod phiên bản 3.80 cho s60v3 đã vh, bạn seach trog 4rum hoặc google nhé, nếu ko có mìh sẽ up cho bạn,còn duyệt web bạn có thể vào trag chủ của opera để tải operamini về,operamini thì có hỗ trợ sẵn tiếg Việt
http://m.opera.com/mini

Các Pro ơi....júp e với....gấp lắm ...máy e đã hackphone và xài bình thường nhưng hôm wa e nghe nhạc (cắm tai nghe) rồi wên tắt...sáng dậy thấy nó chậy hết bài và đã ngừng lại.e rút tai nghe ra và tắt nguồn bỏ pin khác vào rồi bật nguồn lên vô nghe nhạc nhưng nó ko phát wa loa ngoài nữa...huhu..cắm tai nghe thì xài được mà loa ngoài thì ko??? các pro júp e với

Chú ý post bài cho đúng Topic bạn nhé!!!

-->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:
Các Pro ơi....júp e với....gấp lắm ...máy e đã hackphone và xài bình thường nhưng hôm wa e nghe nhạc (cắm tai nghe) rồi wên tắt...sáng dậy thấy nó chậy hết bài và đã ngừng lại.e rút tai nghe ra và tắt nguồn bỏ pin khác vào rồi bật nguồn lên vô nghe nhạc nhưng nó ko phát wa loa ngoài nữa...huhu..cắm tai nghe thì xài được mà loa ngoài thì ko??? các pro júp e với

Chú ý post bài cho đúng Topic bạn nhé!!!

-->
Đã di chuyển!

Bạn hãy thử gỡ bỏ phần mềm nghe nhạc đó, Tắt nguồn - Khởi động lại máy xem sao nhé!!!. Nếu hết lỗi rồi thì bạn mới cài lại pm nghe nhạc đó nha!!! ;;)

Các Pro Cho E Hỏi tí....
Các A có Phần Mềm Facebook cho S60v3(E63) ko vậy?? e seaching trên diễn đàn mãi mà ko thấy??mong các a júp đỡ

Sao mấy bài hướng dẫn của các pro hướng dẫn thay file nhạc khi tắt máy và mấy kái e hỏi các a đã trả lời sao mất hết đâu rồi???

Sao mấy bài hướng dẫn của các pro hướng dẫn thay file nhạc khi tắt máy và mấy kái e hỏi các a đã trả lời sao mất hết đâu rồi???

Bạn hãy vào lại Topic đó copy lại Link rồi dán vào đây để mọi người xem nào, làm gì có chuyện mất bài hả bạn?, bạn kiểm tra lại kĩ xem nào!!!

Back