• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

Đã đính lại các file các bạn nêu ở trên.
Dần dần chúng tôi sẽ cập nhật lại tất cả các đính kèm thiết yếu.

Nhân tiện đây bác HA CHAU có thể việt hóa cho anh em thích đọc truyện 1 phần mềm RGO được không bác?Nếu được vậy thì hay quá.=D>=D>=D>

Nhân tiện đây bác HA CHAU có thể việt hóa cho anh em thích đọc truyện 1 phần mềm RGO được không bác?Nếu được vậy thì hay quá.=D>=D>=D>
Bạn vào Phần mềm đã Việt hóa mình đã post lên rồi.

bác Hachau ơi,bác có việt hóa trò chơi "ai là triệu phú "được không,mình cần lắm,bác giúp mình nhé,cảm ơn bác

bác Hachau đâu rùi,giúp mình với

Last edited by a moderator:
Nhân tiên em đề nghị luôn,các bác có thể việt hóa luôn phần mềm đọc sách CHM eBookReader (*.CHM) được không ạ?Cảm ơn các bác trước nhá

bác hachau co viet hóa được không trả lời hộ mình nhé,mình đợi hồi âm lâu quá

Vấn đề là thời gian ngoài đời của Man HaChau có rảnh hay không mà thôi Bạn nhé! Bạn nhờ mà cứ như ép và thách thức Người ta phải làm cho Bạn ấy!!!:|:|:|

Nhân tiên em đề nghị luôn,các bác có thể việt hóa luôn phần mềm đọc sách CHM eBookReader (*.CHM) được không ạ?Cảm ơn các bác trước nhá
Phần mềm này mới tìm hiểu qua thì chưa thể Việt hoá được, dịch rồi nhưng copy vào nó vẫn là tiếng Anh.

bác hàchau oi giúp mình với
Không biết format file của phần mềm đó hay nói cách khác là không có tool thì không Việt hoá được CSDL.
Đã có người làm CSDL chương trình Ai là triệu phú chạy trên nền chương trình quản lý CSDL SprintDB. Bạn download tại đây. Tôi không rảnh để ngồi làm bộ CSDL cho nó đâu.

chán nhỉ,chắc là khó lắm dù sao cũng cám ơn bác đã chỉ dẫn,mình sẽ nhiên cứu xem như thế nào,hi vọng sẽ có cách việt hóa

chán nhỉ,chắc là khó lắm dù sao cũng cám ơn bác đã chỉ dẫn,mình sẽ nhiên cứu xem như thế nào,hi vọng sẽ có cách việt hóa
Nó (dữ liệu SprintDB) là CSDL thì sửa đổi theo mình là không khó. Cái chính là nhập dữ liệu cho nó mới mất công.
Làm được thì tốt, mình cũng thích thử thách dạng này nhưng không có nhiều thời gian cho 1 việc tương tự như vậy. Dạo này bận lắm.

bác hachau nhiẹt tình quá mình rất cảm ơn bạn đã việt hóa rất nhiều phần mềm cho mọi người sử dụng

khó quá bác ơi,mình làm mãi mà không được,chịu vậy,xin lỗi bác

Last edited by a moderator:
xin hỏi các most bạn xuan truong la ai mà kinh thế,minh đang định post anh thì bị này xóa luôn,mioons tham gia tích cực mà khó quá

xin hỏi các most bạn xuan truong la ai mà kinh thế,minh đang định post anh thì bị này xóa luôn,mioons tham gia tích cực mà khó quá

Mình cũng là một Người như Bạn thôi! Có gì đâu mà KINH Mình đã PM nhắc Bạn rồi mà, nếu Bạn mở lại 1 topic giới thiệu Soft việt hóa như vậy gồm đầy đủ thông tin và hình ảnh về Soft thì Mình sẽ khôi phục lại toàn bộ các topic đó để Bạn vào Edit lại! Bạn nghĩ đi? Mở topic giới thiệu Soft mà chỉ có mỗi Link download (Không thông tin, không hình ảnh) liệu có được không? các Mem nhìn vào thì biết gì về Soft của Bạn giới thiệu??? Và tất cả mọi Người đều Post bài giới thiệu như vậy thì PV liệu có còn là PV nữa không? Mong Bạn hiểu!;;):-?

bạn huơng dẫn mình cách post ảnh đi,mình kém quá,mình có đầy đủ ảnh đấy chứ,nhưng ko bít post,hihi giúp mình nhé

Nhờ mod xuan truong xóa hộ mình mấy bài mà mình không post ảnh với giới thiệu phần mềm nhé,cảm ơn

Nhờ mod xuan truong xóa hộ mình mấy bài mà mình không post ảnh với giới thiệu phần mềm nhé,cảm ơn

OK! Post thì lâu chứ xóa mấy hồi!:)):)):)) Mình đã kiểm tra các chủ đề của Bạn mở lại thấy Ok rồi đó, Bạn mở như thế thì ai dám xóa!!!:)):)):))

Back