• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

HaChau ơi việt hóa hộ mình pm MyPersonalDiet v3.2.0 nhé. Cái này các bạn nữ cần lắm đó ;;)

Xin PM MunDUn

trước e dùng e BB 8100 xai MunDun wen rui và cũng đã kết model e nay không muốn e nào nữa nhưng tình hình là thằng bạn nó bắt đầu mê BB nên đã rinh BB của e vế nhà xài cho biết mốt ng ta bên kia gửi về choa nó.Hiện e đang dùng O2 Zinc User:Vu Thanh,uuid:1E150F13-070E-F106-F800-0050BF7A6822,đã cài mundun nhưng ko active dc key. Nay nhà các bác có bản MunDun nào mới nhất có thể mà có cả key xin vui lòng share cho mình với.THank cac bác trước.Àh wên mất Yh của e:zzmr_vzz

HaChau ơi việt hóa hộ mình pm MyPersonalDiet v3.2.0 nhé. Cái này các bạn nữ cần lắm đó ;;)
Mình đang xử lý phần mềm này cho bạn đây. Tuy nhiên, MPD không chạy trên Windows Mobile 6.1 VGA và có số lượng lớn thuật ngữ về ăn uống, ăn kiêng nên nói chung là khó làm.

Mình đang xử lý phần mềm này cho bạn đây. Tuy nhiên, MPD không chạy trên Windows Mobile 6.1 VGA và có số lượng lớn thuật ngữ về ăn uống, ăn kiêng nên nói chung là khó làm.
Cái này mình cũng định Việt hóa nhưng cũng như Bác Hà Châu là dịch khó lắm.

Bác Sơn ơi, em Việt hóa pm WebCameraPlus cho bản thường thì OK nhưng dùng bản VLIP của Bác thì cần phải làm sao?
WebCameraPlus.exe.0409.mui giờ đổi thành gì hả Bác?
Sơ suất thời gian qua đến hôm nay mới nhìn thấy câu hỏi này của anh.
Do PVLIP chuyển ngôn ngữ sang tiếng Việt mà mã địa phương tiếng Việt theo quy định của M$ là 042a. Do vậy, anh chỉ việc đổi thành xxx.xxx.042a.mui là OK thôi (thay 0409 thành 042a).

Máy mình là QVGA mà :). Mong pm của bạn.

Sao mình tìm mãi trong diễn đàn mà ko thấy chỗ nào có font tiếng việt để duyệt Web và đọc ebook nhỉ, mong sự giúp đỡ của các thành viên trong diễn đàn và các Mod, tks so much

Sao mình tìm mãi trong diễn đàn mà ko thấy chỗ nào có font tiếng việt để duyệt Web và đọc ebook nhỉ, mong sự giúp đỡ của các thành viên trong diễn đàn và các Mod, tks so much
Đây này bạn Phông TahomaUnicode cho PPC

nhờ bác HÀ CHÂU VIỆT HÓA bản SPB Online 1.1,được không,cảm ơn bác,em việt hóa mãi mà không được,mà em đang dùng Exec,cùng với PVLIP

nhờ bác HÀ CHÂU VIỆT HÓA bản SPB Online 1.1,được không,cảm ơn bác,em việt hóa mãi mà không được,mà em đang dùng Exec,cùng với PVLIP
Bạn Việt hóa một trong các file xxx.mui sau đó chuyển đuôi thành xxx.024a.mui là dùng được thôi. Theo mình thấy thì bạn cần Việt hóa 2 file mui có đuôi giống nhau trong số những file .mui trong đó.

Cảm ơn Phong Quang nhé,giá bạn nói sớm thì còn lại bản Việt hóa ,Mình cài đè vào thấy không xi nhê gì nên xóa tiêc quá,cảm ơn bạn nhé,hy vọng sẽ gửi bản việt hóa lên sớm

Bác HaChau và bác Phong quang cho mình hỏi có thể việt hóa phần mềm Pocket Weather phiên bản mới không nhỉ,mình không thể nào việt hóa được,mình chưa có kinh nghiệm nhiều mà

Bác nào làm dùm e bản việt hóa Ringo 1.2.9.2 nhé. Bản này e thích nhất vì add nhạc chuông và tn vô tư, ko phải cắt ra 1 khúc nhỏ như các bản nâng cấp của Ringo sau này.

Back