• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

Em cũng đã cài và chạy thử rồi nhưng chưa thấy việt hoá được hết nếu việt hoá được hết thì hay lắm.

Đó là những phần mặc định của soft mà tác giả không thể can thiệp. Vì phần mềm này tác giả làm theo yêu cầu của đa số các member. như thế là tác giả rất nhiệt tình đấy. Thân!!

rất nhiều bạn muốn dữ nguyên soft đấy nên không thể vì một số ít người được.bạn thông cảm

Có ai đã Việt hóa Spb Finance chưa nhỉ?
Em dùng thằng này nhiều, có bản Việt hóa thì tiện quá...
Tks

Sao các bác không việt hoá hoá chương trình CorePlayer nhỉ thấy chương trình này chạy cũng hay đấy chứ các bác việt hoá đi cho anh em sài ké!!!!

Em mới tậu đc con O2 Atom muốn dùng MF-VietLip quá ma ko lam cách nào đăng ký đc ai có thể giúp em với đc ko ạ

Em mới tậu đc con O2 Atom muốn dùng MF-VietLip quá ma ko lam cách nào đăng ký đc ai có thể giúp em với đc ko ạ

Bạn đã đọc hết quy định khi muốn đăng ký MF-Vietlip chưa. Hãy tham khảo thêm ở đây nhé! :-?

Có anh em nào đã việt hóa phầm mềm photo contart pro chưa vậy ? Cho tôi xin một bản đi ! Tôi thấy ở bên Mobifuns.net Có rồi mà dạo này bên đó bị hư nên không tải được !

Các bác đã việt hóa song thằng rescophoto 6.1 chưa nhỉ mong mãi mà vẫn chwa thấy các bác cố gắng tý đi

Sao các bác không việt hoá hoá chương trình CorePlayer nhỉ thấy chương trình này chạy cũng hay đấy chứ các bác việt hoá đi cho anh em sài ké!!!!
Mình đã từng thử, nhưng thằng này không cho phép bản địa hóa nên...pó tay.:-??

Các bác cho hỏi VL bản 2.0 đã việt hoá được đến đâu rồi anh em mong ngóng bản này quá các bác cố gắng vì anh em nhé.
Thay mặt toàn thể cộng đồng dùng VL xin cảm ơn các bác!!!!!

Hix, dạo 1 vòng cái phần Soft đav Việt hóa thì toàn thấy những Soft mà ko cần VH cũng dùng tốt rồi ko :( . Dù sao cũng cảm ơn những bác đã bỏ công VH, góp ý 1 chút là nên tập trung VH những Soft có nhiều ngôn ngữ chuyên ngành thì sẽ hữu dụng hơn. Đơn cử là em đang cần cái Inesoft Cash Organizer 2007 nhưng nhìn vào thì thấy phê luôn :|

Đây nè bạn, mong bạn sử dụng và đóng góp ý kiến để mình sớm hoàn thiện 99%. :D
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=6358

Chỉnh sửa cuối:
Mình làm xong rồi và đang test thử. Mai mình sẽ có câu trả lời. Thân!

Mà bác có việt hoá được thằng MagicCallRel không vậy bác việt hoá được thằng này thì hay lắm.
Cảm ơn bác nhiều

Chính thức mình đã dịch xong và đã test đầy đủ rồi, nhưng thật đáng thất vọng. Tìm đủ mọi cách vẫn không thể khác được.Tất cả có khoảng 300 string, nhưng nó vẫn không thể hiển thị hết được tiếng Việt (chỉ được chừng 50% thôi), buồn ghê...:( :( :( :(( :(( Xin lỗi các bạn vì mình không thể Up nó lên, nửa Tây nửa Ta thì chuối lắm. (buồn luôn cho số phận của thằng PhoneAlarm v1.60b9 build 125 mà mình cũng vừa dịch xong trước đó) Xem như bỏ sông bỏ biển hết rồi....hix...
Còn MagicCallRel mà bạn nói cách đây không lâu mình cũng đã làm rồi, cũng đã post hình minh họa lên diễn đàn, nhưng cũng vậy bạn ạ, hiển thị được khoảng 70% thôi, và mình có hỏi ý kiến Mod Hà Châu sau đó thì mình cũng không post lên nữa. Mong bạn thông cảm nha. Thân!!!

Chỉnh sửa cuối:
Anh nhiệt tình quá nhưng đúng là kết quả như vậy thật đáng thất vọng. Rất mong anh hãy tiếp tục cố gắng để lại có những sản phẩm thật hay và ý nghĩa trong thời gian tới. Thành công không thể không có thất bại mà đúng không anh!! Thân.......

Back