• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

imelo 0.99 đang nghe nhạc sau 20 phút tự tắt có ai khắc phục được xin chỉ dùm.mình sài nokia x6.cám ơn

mình cũng bị giống bạn,nhưng k rõ là 30' hay gì,Nhưng sau này mình cài lại thì chay rất ổn k bị thế nữa,(sau khi cài đặt lại và gỡ bản 0.98) để lúc nào mình gửi bản của mình cho bạn.

ai biết phần mềm nào khóa màn hình bằng 1 fát chạm ko? Mình muon cho short cut cua nó ra ngoài hs để khóa màn hình cho nhanh mà tìm mãi chả thấy.

tên phần mềm là EasyKeyLog S60v5 cứ search là tìm thấy thôi

co ai giup minh con 5530 dead phone do dang chay 1/3 FW thi bi mat ket noi ( long? cap ) voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

co ai giup minh con 5530 dead phone do dang chay 1/3 FW thi bi mat ket noi ( long? cap ) voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

bạn flash lại thôi. lỏng cáp thì rút ra cắm lại ==" nếu máu bị trắng thì rút pin ra rồi mở nguồn.

PC minh hack FW lien tuc ma voi lai ban nho rang la dang chay 1/3 bi dut la co driver r

à ừ. sr quên mất. ==" máy mình cũng như vậy mà. vừa nãy cũng bị như thế :) do cổng usb bị hâm. mình rút ra cắm lại vài lần là được. có phải nó không nhận từ sau khi ấn flash. mấy giây sau nó bắt searching for phone đúng không? rồi bảo ko ở trong chế độ test mode?

ko. seaching phone xong la
not fuond
the moi dau. ban gui cho minh xin bo FW goc V32 cua 5530 voi minh thu? phoenix xem dc ko

not fuond
the moi dau. ban gui cho minh xin bo FW goc V32 cua 5530 voi minh thu? phoenix xem dc ko

ơ. not found mà bị dead á =="
bạn flash chế độ no connection ấy. mình sắp out rồi nên có gì mai mình up cho nhé.

kiểm tra lại nha

not fuond

vậy là trong lúc flash máy nókìa pc suit cũng hiện lên để cùng jaf kết nối với máy và bạn đã bấm vào chổ đóng pc suit nên máy bạn trắng hoài phải ko hoặc bạn tạo data kô đúng rồi

ban dung UC player on? dinh on SM movie nhieu`. THONG BAO VOI A KHOA EM DA CUU DC 5530 CUA EM R ,LO LANG QUA. DUNG CTRINH PHOENIX VA fW GOC LA CUU DC. THANKS ALL VERY MUCH

các bạn cho mình hỏi, mình mới dùng C5-03, bạn cho mình xin link down phần mềm dọn bộ nhớ, đọc file prc,đọc được flash để nghe nhạc trên web dc ko?

Xin phần mềm lắc tay bắn anaconda trên 5800

Hồi đó em thấy bạn em nó dùng
mà nó đổi dt lâu rồi nên k còn nhớ tên FM ấy nữa....
Ai có cho em xin :)

Back