• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

Ai biết cách tắt cái âm khi chụp ảnh của con 5233 thì chỉ e với. ở trong lớp k có gì chơi lấy đt ra định làm vài kiểu ghi lại khoảnh khắc vàng của chúng nó mà k giám vì ko tắt đc âm :((

Ai biết cách tắt cái âm khi chụp ảnh của con 5233 thì chỉ e với. ở trong lớp k có gì chơi lấy đt ra định làm vài kiểu ghi lại khoảnh khắc vàng của chúng nó mà k giám vì ko tắt đc âm :((
bạn tìm cái CenRep thử xem

ai giới thiệu giúp em phần mềm ghi âm cuộc gọi full dễ dùng ạ. trước em có dùgn nhưng lại không nhớ. chỉ cần nó có thể ghi âm không giới hạn, không tiếng beep. ghi âm tự động hay bằng cách add phím ghi am vào phím camera. em đã dùng nhưng không nhớ
s60v5 nha :D

Cho em hỏi cách thay đổi icon của ứng dụng trên mobi với. Thank ;;)

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn cho mình xin cái ứng dụng Từ Điển A-V với cái VietMap với mình tìm không thấy . Thanks nhiều

bác nào có fần mềm đọc văn bản cho s60v5 ( nokia 5530 ) ko ạ, e tìm mấy fần mềm trên mạng về nhưng mà đọc toàn bị lỗi font chẳng hiện đủ tiếng việt gì cả
bác nào có chỉ em với, chỉ e cách sử dụng luôn nhé
tks!!!

cho mình xin về ứng dụng 4 icon hàng ngang như kiủ của iphone, mà icon nó bự bự nha, như kiủ này nè

còn mún vuốt kiểu ai Iphone thì dùng Ndesk nha ( hoặc phần mềm tương tự: MyPhone ,vhome) ;;)
cho mình xin về ứng dụng 4 icon hàng ngang như kiủ của iphone, mà icon nó bự bự nha, như kiủ này nè

Mình có con C6-00. Mình muốn tìm 1 ứng dụng bàn phím ảo nào đó để khi nhan tin nó chuyển luôn vào chế độ bàn phím qwerty (bộ gõ được tiếng việt nhé). Mình không muốn trượt máy lên vì lo đứt cáp... :(( Cho mình xin nhé. Thánks..... (Nếu có loai màh vào phan nhan tin nó tự xoay ngang cho mình luôn màh không phai bat chế độ tự động xoay màn hình trong cài đat điện thoai thì tuyệt vời)

Mình muốn hỏi nếu không bat chế độ tự động xoay màn hình trong cài đat điện thoai thì nó có tự động xoay k?
Ban cho mình link được k? Thanks

mình ko bjk xin key ở đâu hết mod thông cảm nha
mình đang sử dụng Slide unlock version 4.0.6 nhưng gần hết hạn rầu bản việt hóa của Kentpda
imei:358321038201248

Back