• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

xin....ai có pm nào mà tự mở máy hem...(symbian s60v5)

Theo mình theo dõi các trang web về PM symbian s60v5 thì hem thấy web nào pót PM tự khởi động máy hết,chỉ toàn thấy PM tự động tắt thôi....hum nay mình xin có ý kiến....ai có PM tự mở máy thì pót lên cho anh em thao khảo nhé.....rất rất là đa tạ các pác pro PM............(đt cùi bắp thì có chức năng đó còn những đt thông minh thì sao lại ko ta)..........

Theo mình theo dõi các trang web về PM symbian s60v5 thì hem thấy web nào pót PM tự khởi động máy hết,chỉ toàn thấy PM tự động tắt thôi....hum nay mình xin có ý kiến....ai có PM tự mở máy thì pót lên cho anh em thao khảo nhé.....rất rất là đa tạ các pác pro PM............(đt cùi bắp thì có chức năng đó còn những đt thông minh thì sao lại ko ta)..........

không có đâu ông bạn

PM mình nói là tự động mở máy khi tắt nguồn ấy...những máy thông thường ko phải thông minh thì có tự động mở máy (ví dụ đt cùi bắp nhé khi tắt nguồn thì mình đặt chế độ báo thức thì máy sẽ hỏi mình có cần phải mở máy hay ko tắt hay mở ấy...thì mình chỉ có việc chọn thì máy sẽ mở nguồn thoai)bạn hiểu ý mình chưa nè...mình chỉ thắc mắc là đt bình thường thì có mà sao đt thông minh chức năng đó rất tốt cho máy (hạng chế hao pin) thì lại ko có...

1. Khi tắt máy thì HĐH cũng tắt theo, pm ko hoạt động đc vì pm hoạt động trên HĐH. Vì vậy chức năng này phải tự bản thân HĐH có mới đc.
2. Tại sao s60v5 ko có chức năng này thì gửi meo hỏi Nô nhé.

1. Khi tắt máy thì HĐH cũng tắt theo, pm ko hoạt động đc vì pm hoạt động trên HĐH. Vì vậy chức năng này phải tự bản thân HĐH có mới đc.
2. Tại sao s60v5 ko có chức năng này thì gửi meo hỏi Nô nhé.
Hôm trước ở topic hẹn giờ tắt cũng có mem hỏi việc này.
Cũng nếu lên trường hợp hẹn giờ :D
Thế ý kiến của boy thế nào về việc hẹn giờ mà vẫn tắt điện thoại.:D
Mình thì nghĩ là nó hoạt động ở chế độ tương tự chế độ ngủ đông trên laptop.

Có ai có phần mềm diệt virut nào cho c5-06 free không share em với :-d nghe nói sử dụng mấy phần mềm diệt virut khi diệt có khi nó xóa file c# gì đó làm hỏng máy, tin này đúng ko nhỉ??? ai giải thích + kèm link down cho e cái nha, tks all

Có ai có phần mềm diệt virut nào cho c5-06 free không share em với :-d nghe nói sử dụng mấy phần mềm diệt virut khi diệt có khi nó xóa file c# gì đó làm hỏng máy, tin này đúng ko nhỉ??? ai giải thích + kèm link down cho e cái nha, tks all

Hiện tại phần mềm diệt virut chỉ là 1 thứ trang trí cho Mobile mà thôi, cài cái này nặng máy chứ thực chất chưa có máy nào dính Virut cả.

Hôm trước ở topic hẹn giờ tắt cũng có mem hỏi việc này.
Cũng nếu lên trường hợp hẹn giờ :D
Thế ý kiến của boy thế nào về việc hẹn giờ mà vẫn tắt điện thoại.:D
Mình thì nghĩ là nó hoạt động ở chế độ tương tự chế độ ngủ đông trên laptop.

Báo thức là sẵn có của máy rồi. Giờ bác thử lấy pm thứ 3 đặt báo thức xong tắt máy xem nó có ngóc dậy đc nữa ko. Tắt máy thì vẫn có thứ gì đó duy trì đồng hồ luôn chạy để khi bật máy ko phải cài đặt lại ngày giờ. Nhưng làm thế nào để cho 1 pm thứ 3 chạy cùng với nó khi tắt máy thì em chắc chắn là ko thể.

Giải thích: Họ nói đùa đấy.
Link down: Mình đang online mobile.

có ai biết cách fix lỗi của operamini next 7.0 ko ,,,,,,...nó bị lỗi ko thể kết nối wifi(trong khi ucwed thì đc) với không dowm link mediafire đc..vào toàn hiện chữ đỏ...

ai cho mình xin phần mềm đặt mật khẩu khi thực hiện tin nhắn và cuộc gọi với :d tks

Bạn nào có phần mềm cập nhật bóng đá giải ngoại hạng anh,...(như: bản xếp hạng, lịch đấu,...) cho nokia s60v5 hay phần mềm đuôi jar cũng được thì mình xin với. seach trên mạng thấy có SoccerPoint nhưng không dùng được.
xin cảm ơn.

Các bác ơi có ai đạ từng sử dụng Freesinger chưa ạ :(....Nếu có cho e xin nhé các bác à cho e xin lun 2 file đính kèm à thank các bác rất nhiều

Các bác ơi có ai đạ từng sử dụng Freesinger chưa ạ :(....Nếu có cho e xin nhé các bác à cho e xin lun 2 file đính kèm à thank các bác rất nhiều
phần mềm để sign app nhưng bạn có cer key k ,bi h có ai sign app nữa đâu ,bạn qua tìm hiểu mấy 2pic hd hack phone cho nhanh đi

Tình hình là gần thi òi ~~
Mà k có pm đọc file .doc hay .docx trên máy 5233 có dấu hết ~~
Ai có cho e xin đi, tks trước :D

bạn ơi.... Có pm yahoo cho s60v5 hk?? Cho mìh xin....pm yahoo đó fải có chat room nha pạn....chat room với nik yahoo trên máy tính ấy

Xin phần mềm signed cho s60v5

Có bác nào có phần mềm quản lý pin IOn đã signed ko? Share cho ae cái nao;;);;);;);;);;);;);;)

Back