• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

Ai có game này bản full ko share mình với. Đây là trò chơi đánh đố rất hay từ Nokia nhưng bản beta chỉ chơi đc 20 levels thôi. phải trả 3$ mới chơi đc 99level

Chỉnh sửa cuối:
bạn nào cho mình hỏi tại sao cái 5800 của mình chơi game .sis thì có tiếng. Còn khi chơi game .jar thì lại không có âm thanh :mad:)

Mình đang dùng 5530 XM. Cho mình hỏi có ai chơi game Surviving High School trên máy này chưa? Game này là dạng giả lập rất hay, đáng chơi lắm. Mình đã cài thử bản dành cho màn hình 240x320 và resize cho phù hợp màn hình máy, tình hình là mình chơi ổn nhưng do game không hỗ trợ touch nên đến những mini game bắt buộc phải dùng phím số 0-9 thì đành chịu hic. Bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với nhé.
Minh cũng muốn tìm bản dành cho iphone, hình như tên đầy đủ là Surviving High School: New Rules. Không biết 5530 XM có thể chơi được game trên iphone không nhỉ? Mình là girl nên không rành hitech lắm, mong các bạn giúp đỡ. Thanks nhiều :)

Nếu cài bàn phím ảo thì N5530 hay N5800 có chơi được mấy game giả lập GBA không?

cho tớ xin game picachu với mario cho s60v5 nha,nhưng chơi full màn hình với đồ họa đẹp tý nhá!thanks các pro nhìu!:)

Mong mọi người tìm giúp mình...

Chẳng là mình tìm mãi cái game tìm điểm khác nhau trên 2 bức hình cho 5800 mà mãi chẳng tìm được gì cả. Bác nào có thì cho mình xin link down để mình cài về máy chới nhé. Mình nghiền trò này lắm. Giúp mình với nhá.:((

cho mình hỏi mình có cài game lắc xí ngầu của 5800 cho 5530 khi cài ko đc :(.Bạn nào có game lắc xí ngầu cho 5530 cho mình xin với, thấy cái lắc của ss nên thèm quá :D

Đừng tô đậm chữ khi post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:
Tìm game Jewel quest2

có ai có game Jewel quest 2 cho n97 không ạ? em tìm hoài mà không thấy. kết cái game này quá ..ai có cho em xin,em cảm ơn nhiều nhiều ạ ...

Lỗi gì đây!! Ai Bít chỉ mình với...

Mình mới mua 5800 được vài ngày nên chưa rành lắm, máy mình chưa cài gì cả... lúc mua máy trong máy đã có sẵn Game: Guitar Rock Tour. Lúc mới mua thì game nó bình thường, nhưng sao đến hôm nay vào Ứng Dụng thì Game Guitar Rock Tour không vào chơi được nữa, trên góc của Shortcut Game có hiện 1 cái chìa khóa nhỏ màu vàng... bực mình quá, định xóa nó đi... thì lại không xóa được... máy báo là "Không xóa được"... Vào trong Cài đặt \ Quản lý ứng dụng ..... tìm thì cũng chả thấy cái Game Guitar Rock đó nằm ở đâu... giờ phải pó tay luôn...
Ai biết máy mình bị sao chỉ mình với... thanks nhìu nhìu thiệt là nhìu...hjc...:((

Mình mới mua 5800 được vài ngày nên chưa rành lắm, máy mình chưa cài gì cả... lúc mua máy trong máy đã có sẵn Game: Guitar Rock Tour. Lúc mới mua thì game nó bình thường, nhưng sao đến hôm nay vào Ứng Dụng thì Game Guitar Rock Tour không vào chơi được nữa, trên góc của Shortcut Game có hiện 1 cái chìa khóa nhỏ màu vàng... bực mình quá, định xóa nó đi... thì lại không xóa được... máy báo là "Không xóa được"... Vào trong Cài đặt \ Quản lý ứng dụng ..... tìm thì cũng chả thấy cái Game Guitar Rock đó nằm ở đâu... giờ phải pó tay luôn...
Ai biết máy mình bị sao chỉ mình với... thanks nhìu nhìu thiệt là nhìu...hjc...:((
cách xoá
bạn vào nơi bạn để ứng dụng,bạn chọn xắp xếp lại icon.rồi xoá thử xem,chắc là được đó, chúc thành công:)

Back