• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác giúp em tý!! sao hầu hết các game java em cài đều không có tiếng nhỉ:-/ mong các bác chỉ giáo!!

máy em chạy các ứng dụng và game java cũng không mượt mà??? không hiểu tái sao nữa???

Chỉnh sửa cuối:
Mình rất thích game cờ vua ChessTitan trên máy tính nhưng tìm hoài game này để cái trên phone chơi ma không có. Chỉ có loại chạy trên Java thôi nhưng giao diện xấu quá nên không muốn cài, không biết bác nào có game cờ vua loại đẹp đẹp một tí, share cho mình được không ? Thanks....chờ tin các bác nhé...:D

các anh làm ơn giúp em gấp với àh. em kô biết thư mục chứa save game n-gage ở đâu cả. Em đang chuẩn bị format máy gấp thế nên em cần các anh giúp em gấp ah`. Sorry ví đường đột quá nhưng quả thật máy em nó như bị điên.

save game n-gage

các anh làm ơn giúp em gấp với àh. em kô biết thư mục chứa save game n-gage ở đâu cả. Em đang chuẩn bị format máy gấp thế nên em cần các anh giúp em gấp ah`. Sorry ví đường đột quá nhưng quả thật máy em nó như bị sao ấy.:((

các anh làm ơn giúp em gấp với àh. em kô biết thư mục chứa save game n-gage ở đâu cả. Em đang chuẩn bị format máy gấp thế nên em cần các anh giúp em gấp ah`. Sorry ví đường đột quá nhưng quả thật máy em nó như bị điên.

đó là C/Privaté/20007B39

Posted via Mobile Device

À, mà làm sao để vào chơi ở Arena được nhỉ? Mình đăng ký acc qua mobile rồi mà, máy truy cập wifi tốt. Nhưng vào Arena trong N-gage thì toàn Error, disconect. :((

server của ngage làm sao ấy...vẫn k chơi online đc :-??

Posted via Mobile Device

mấy pác cho em hõi...vào cái hang water zì đó lấy dc 2 món đồ trong 2 cái rương rồi sao nữa mấy bác...kiếm ko ra đường nào nữa ...ko kiếm đc đường wa mấy chỗ có cái rương khác...thanks mấy pác trước

mấy pác cho em hõi...vào cái hang water zì đó lấy dc 2 món đồ trong 2 cái rương rồi sao nữa mấy bác...kiếm ko ra đường nào nữa ...ko kiếm đc đường wa mấy chỗ có cái rương khác...thanks mấy pác trước

Bạn đi lòng vòng quanh mấy cái cột đá trong đó rồi ấn 5 xem :-?

MÌnh cần game Xì Tố ( Chơi bài của Trung Quốc ). Bạn nào có share cho mình với.?
Thank All !!!

mấy bác chĩ dùm em màn nài với...wa dc cửa đầu của temp of water rồi...vào tầng 2 (nơi mà có thằng lính chít...em lại ấn 5 vào cây cột...rồi nó kêu làm zi ấy...rồi có cái cửa vào...đánh quái mổi lần vào là nó thay đổi..làm sao bây giờ..pác ui

thanks pac....lúc đầu mình nâng điểm sao pác...chĩ dùm em nun
Mỗi người mỗi khác bạn ơi.
Bạn thích đánh công hay thủ là tùy bạn thui.

mấy bác chĩ dùm em màn nài với...wa dc cửa đầu của temp of water rồi...vào tầng 2 (nơi mà có thằng lính chít...em lại ấn 5 vào cây cột...rồi nó kêu làm zi ấy...rồi có cái cửa vào...đánh quái mổi lần vào là nó thay đổi..làm sao bây giờ..pác ui
Bạn đi ra đi vô cái cửa có quái đó chạy khắp xem có cái cửa nào nữa ko. Nếu có thì chui vô đánh boss, còn nếu ko lại chui ra chui vô tiếp:-?

bác ui em đi ra đi vô cũng vậy ah...thấy bos đâu...mà nghe cây cột nói...kéo cái công tắc zi mà với cái chìa khóa zi2 ấy

hay thật bạn àh.Nhưng giá mà bạn có bản pro + đồ chơi thì tuyệt thật.But Thanks for share

Không bằng gem hồi trước mình chơi ở 3230, nó rõ về quân cờ hơn. Dùng phím đa năng còn bản này hơi bất tiện. Nhưng dù sao cũng là bản mình đã từng tìm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back