• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.
Rất cần game beach head

Mình đang tìm game Beach head, ai có share mình với nhé.
Thx!

cho mình hỏi về trình game NGAGE cài sẵn trên máy n82 chơi kiểu già vậy.cứ vào đó thì chỉ thấy 1 đoạn quảng cáo rồi chẳng thấy gì nữa.nhìn đoạn quảng cáo đó thì rất đẹp mà ko chơi được gì cả

ai có thể hướng dẫn cụ thể cách cài ped cho n95 1 cách đầy đủ cho em đc không ped ngage càng tốt

Mấy game mà down về nó như là game đã cài rồi thì copy vào đâu để chơi nhỉ , chẳng nhớ nữa

Có 1 số game em cài vào máy ko lưu game dc, chới dc bao nhiêu dù phá đảo hay chưa mà out game là mất hết. Ai chỉ dùm em cách khắc phục với

ai có game Theif Run share cho mình với nhen,thanks pdaviet tạo 1 trang 1 web rất thú vị cho anh em;)

Cho mình hỏi có game global bloxx trên E63 không,lúc trước có sẵn trên máy nhưng từ khi format xong thì mất luôn, pro nà có được up cho mình với nhé.Cám ơn.

Có những Game không lưu được bạn à.

Thế anh test game HAWX và Anytimepool chưa, 2 game mới dc post gần đấy nhất em ko lưu dc đó. Cả Nanowarior nữa, out là mất. Trò Anytimepool chơi phần World tour dài kinh, ko cho lưu game thì biết bao giờ mới chơi xong:-??

anh em nào cài thành công game nagage trên n82 thì chỉ giáo với

mình cài thành công trên n82 nhưng chỉ chơi được 1 lần sau đó thoát ra rồi vào biểu tượng trò chơi thì toàn bị xóa đi là thế nào
đây icon sau khi cài đặt xong rõ ràng nhé

sau đó chơi được rồi thoát ra vào lại thì biểu tượng trò chơi lại mờ

rồi ấn vào biểu tươngk trò chơi thì toàn bắt xóa đi

mong các bạn chỉ dẫn giùm để mình chơi được.đã thắc mắc rất nhiều lần nhưng ko được ai giải đáp

ai chỉ em khắc phục lỗi update error đc k ah?..mặc dù chưa cài file đó lần nào sao bị lỗi như thế đc nhỉ? ai pro giúp e với

Ai có trò tung hứng bóng không?

Ai có trò nói trên cho mình xin nhé!Mình khoái trò này lắm!:pThank!!!

Các bác cho em hỏi.Em đã cài bộ cài game Ngage của bác bb68.. đã chơi được game full được 2 tuần tự nhiên hôm nay khi zô game thì bị báo là: game not found in memory card.Tức là dữ liệu của game ko có trên thẻ nhớ đúng ko các bác.Sau đó e xóa hết các game đó đi, chép game ngage vào thư mục ngage trên thẻ và cài lại nhưng vẫn bị tình trạng như trên.Zậy là sao các bác.Các bác giúp em với.Thanks!!!!!!!!!

Xin bác mod kiếm dùm em trò Akella Mobile Corsairs , hiện nay chỉ có phiên bản của Russia cũng được nữa , em tìm khắp các web rồi , web nước ngoài thì toàn tiếng ả rập , không hỉu gì luôn huuhuhu , lam sao bây giờ , bác mod và các bạn ráng giúp em Y_Y

mình mới tham gai diễn đàn, và thấy có rất nhìu game hay lắm. Mình mún cài game Ngage cho con N81 2G mới mua của mình. Có bạn nào chỉ mình từng bước làm ko? Mình rất cám ơn. Mình ko giỏi tin học nên ngôn ngữ tin học mình ko hỉu cho lắm

ủa N96 hack phone (=helloÔX DÃ XÓA ĐI DỂ CHƠI )ok rùi cài full sao thế mặc dù xoa chữ trial rùi mà cai president evil CHƠI THỬ con mấy cái kia lại ko chơi dựoc
1 là delete now
còn cài dc thì exited eror (KERN-EXEC3)

Vấn đề về game N-gage

Các bác ơi cho em hỏi cái! Khi cài game n-gage thì máy em nó báo lỗi "File is corrupted". Em dùng n95 thường, n-gage 2.0, FW 30.0.017.
Các bác jup em với!:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back