• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

SAo mình thay Icon cho themes bằng file SVG, set đúng UNI nhưng cái vào thì thấy khoảng trắng, mất luôn Icon

Bác jack có thể cho mình xin cái Theme Symbian^3 trong suốt của bản CW của bác có được ko ? Thanks bác !

i ơi hôm trc' tớ lượn trên diễn đàn thấy 1 mem cua PDA post ss theme này của Omnia HD lên
ai biết theme này tên là gì ko

Mình đang định làm cái theme Windows Phone 7 cho s60v5, mà ko có thời gian nhiều
:( sắp tới lại ko có máy tính nữa

Có ai hứng thú làm ko?

ban. có phác thảo chưa hay mới nghĩ trong đầu
vì theme win phone ko hợp với symbian cho lắm
mình đang làm cái iphone
cũng chỉ mod từ nhiều theme vào thui

ban. có phác thảo chưa hay mới nghĩ trong đầu
vì theme win phone ko hợp với symbian cho lắm
mình đang làm cái iphone
cũng chỉ mod từ nhiều theme vào thui
Theme đó bố cục + màu sắc đơn giản. Mình nghĩ là làm được

Dùng theme Omnia Universal để text size Large và xóa 1 số icon đi cũng khá giống :p

đâu cần
chỉ cần change menu view thành list là ok
còn bộ icon thì làm giống mấy cái cục vuông màu xanh (giống carborn đó ) trông cũng ổn

Mình đang định làm cái theme Windows Phone 7 cho s60v5, mà ko có thời gian nhiều
:( sắp tới lại ko có máy tính nữa

Có ai hứng thú làm ko?

Mền đóng góp ý tưởng hoặc ý kiến được không ?;;)

đâu cần
chỉ cần change menu view thành list là ok
còn bộ icon thì làm giống mấy cái cục vuông màu xanh (giống carborn đó ) trông cũng ổn

Mình nghĩ là để font size Large thì nó sẽ có Menu 2 hàng như của WP7 ^^, còn list view thì muốn đổi cũng ok

Đang làm cái hình concept lát post lên cho các bạn xem thử. Tất cả làm trên layout của S60v5, hoàn toàn có thể thực hiện được

Tối qua làm bản vẽ tay, nhưng mà xấu quá ko post lên :p
Mền đóng góp ý tưởng hoặc ý kiến được không ?;;)
Đóng góp icons là được. Icon trắng như trên. ko cần nền xanh. Size 512x512 hoặc 256x256 (min)

Thanks

mấy pác ơi..em muốn làm 1 themes cho con 5800 của riêng mình..em cần cóa PM nào vậy??? ai chỉ mình với..thanks all

Tạo wallpaper, logo động online mọi kích cỡ đẹp cá tính

Ngồi rảnh seach google mình tìm được 2 trang web tạo hình nền logo mọi kích thước online rất thú vị muốn chia sẻ cùng các bạn là
www.3dtextmaker.com
www.cooltext.com
"không đẹp không ăn tiền"

Back