• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

The bac mod dum em 1 theme dc ko? Bac mod theme don gian nhu theme just black thoi

bạn quăng mình cái theme just black đc không? và bạn muốn thay nó vào theme nào thì cho luôn nha. vậy cho nhanh :D chứ mình đang đi học toàn phải ra net làm thôi à. bạn thông cảm hì hì

cho hỏi là folder to và nhỏ,hình file sis .... trong quản lý tập tin có uid là bao nhiêu.mình muốn xóa trong theme đi mà không tìm thấy.bung ra thì theme có icon trắng không nhìn thấy gì.mấy icon ý cứ trắng giống nhau hết nên khó nhìn.mình quen mặc định rồi.theme độc quyền của pda ý.kết lắm mà không fix được :(

cho hỏi là folder to và nhỏ,hình file sis .... trong quản lý tập tin có uid là bao nhiêu.mình muốn xóa trong theme đi mà không tìm thấy.bung ra thì theme có icon trắng không nhìn thấy gì.mấy icon ý cứ trắng giống nhau hết nên khó nhìn.mình quen mặc định rồi.theme độc quyền của pda ý.kết lắm mà không fix được :(

http://www.pdaviet.net/showthread.p...eme-hieu-qua&p=1904189&viewfull=1#post1904189

mình xem rồi nhưng không tìm thấy uid mấy cái ý.luu_tan_vu bảo nó bị ẩn hay sao ý.b xóa hộ mình được không?

cái này mình k rõ nữa. bạn xem từng cái trong tab resources chưa? nếu đã xem kỹ mà k có thì nó là do theme mặc định của FW

cái này mình k rõ nữa. bạn xem từng cái trong tab resources chưa? nếu đã xem kỹ mà k có thì nó là do theme mặc định của FW

theme mặc đinh folder trong quản lý tập tin là màu vàng mà.:((

cái này mình biết mà, mình dung cfw nhưng icon mặc định mà:((

icon mặc định nhưng chưa chắc các thành phần đó nó màu vàng. Như mình từ lúc dùng cfw tới giờ chưa thấy bộ icon mặc định màu vàng như ở ofw giống bạn nói. Bây giờ bạn kiếm cái theme nào có mấy icon loại đó thay vào nha

icon mặc định nhưng chưa chắc các thành phần đó nó màu vàng. Như mình từ lúc dùng cfw tới giờ chưa thấy bộ icon mặc định màu vàng như ở ofw giống bạn nói. Bây giờ bạn kiếm cái theme nào có mấy icon loại đó thay vào nha

bộ icon mặc đinh có icon vàng mà:-?mình thích mặc định nên tự edit từ bản cook fw của overyou bên coongnghe24h mà:(

bộ icon mặc đinh có icon vàng mà:-?mình thích mặc định nên tự edit từ bản cook fw của overyou bên coongnghe24h mà:(

vậy bạn tìm kỹ lại trong theme xem sao. K thì đưa mình xem thử với. :D

Bác nào có theme midnight silver giống trên c7-00 khi lên anna không? Cho em xin. Giống y hệt ý nhé các bác.

bác nào chỉ em chi tiết cách làm cho tất cả các chữ trên phần startus của theme trong menu,ứng dụng,cài đặt...đều trùng màu nền với. Càng chi tiết càng tốt. Thanks

Back