• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.
Cần bộ "Anh hùng vô lệ" dạng .prc

Anh em nào có bộ "Anh hùng Vô Lệ" dạng .prc thì Send cho mình qua email:nghiacongtu0509@yahoo.com.vn nhé.Mình xin cám ơn nhiều

Xin hỏi có bác nào trong diễn đàn có đủ 5 tập truyện kinh dị của Trung quốc ko?(Truyện kinh dị ở trường học,Truyện kinh dị ở bệnh viện,Truyện kinh dị ở...Mình ko nhớ hết đại loại là có 5 quyển? Nếu có làm ơn share cho mình với nhé.Cám ơn rất nhiều đấy.

Xin hỏi có bác nào trong diễn đàn có đủ 5 tập truyện kinh dị của Trung quốc ko?(Truyện kinh dị ở trường học,Truyện kinh dị ở bệnh viện,Truyện kinh dị ở...Mình ko nhớ hết đại loại là có 5 quyển? Nếu có làm ơn share cho mình với nhé.Cám ơn rất nhiều đấy.

các bác có biết ở trang nào có truyện kiếm hiệp Kim Dung định dạng *prc không? Em có mấy fie đuôi *pdf nhưng file dạng này khó đọc hơn *prc. Bác nào biết làm ơn chỉ cho em nha. Thanks very much !!!!!

các bác có biết ở trang nào có truyện kiếm hiệp Kim Dung định dạng *prc không? Em có mấy fie đuôi *pdf nhưng file dạng này khó đọc hơn *prc. Bác nào biết làm ơn chỉ cho em nha. Thanks very much !!!!!

Bạn muốn tìm truyện nào của KIM DUNG file prc vậy, mình có một số mà không biết bạn thích truyện nào hay truyện nào đọc rồi :D!
Bài của bạn bên box kia lạc đề nên mình move qua box YÊU CẦU EBOOKS :D

cám ơn bạn đã không xóa bài mình.hihi.mình định hỏi các bạn về truyện anh hùng xạ điêu,tiếu ngạo giang hồ,lộc đỉnh ký và thần điêu đại hiệp.Những truyện này mình có coi phim sơ qua,không nhớ rõ nội dung,mình nghĩ chắc là hay lắm nên muốn tìm đọc thử.ai biết link thì up lên để anh em cùng thưởng thức nha. Thanks !

các bro cho mình hỏi là hình như diễn đàn đang bị lỗi phải không? sao mấy file đính kèm mình không down về được vậy????

anh nào có truyện thất giới truyền kì đuôi prc pót lên cho em với em xin cảm ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.
Back