• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU TRUYỆN, EBOOKS

Status
Không mở trả lời sau này.
cho mình xin Tam Quốc Diễn Nghĩa cho ppc với. dạng prc đó. Trên dđ chỉ có dạng chm. Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!

Bác nào có truyện "Bố già - The GodFather" bằng tiếng Anh thì cho em xin với.

"Bố già - The GodFather" bằng tiếng Anh, bản word tải từ warez-bb.org. Bản Tiếng Việt dịch cũng rất hay đó bạn..
Chúc vui vẻ.

Hix em đang học về cấp thoát nước trong PCCC, có ai có các tiêu chuẩn nhu 2622-1995, 20TCN 385,....ko ah, cho em xin với, cám ơn nhiều

Mọi người giúp với

Ai có những truyện ma ngắn làm ơn cho tôi với.Với cả ai biết trang nào có nhiều truyện này dạng pdf hoặc rgo thì share cho tôi.Cảm ơn

ai có bộ lệnh xé xác của lã phi khanh thì cho em xin nha.
định dạng prc hay lit thì càng tốt :D

ai có bộ lệnh xé xác của lã phi khanh thì cho em xin nha.
định dạng prc hay lit thì càng tốt :D
Lệnh Xé Xác hay còn gọi là Tàn Chi Lệnh thì chưa có bản đánh máy đủ đâu bạn, bản thiếu đọc ở đây. Mà Lã Phi Khanh chỉ là dịch giả, tác giả là Trần Thanh Vân.
Bản đầy đủ (bản scan) đọc ở đây.

HTH

Bạn nào có Phong Thần, dạng .prc không? Share cho mình với nhé.
Thank nhiều!

Có bác nào có truyện Phong Vân của Mã Thành Vinh hay Dế Mèn Phiêu Lưu Kí của Tô Hoài thì cho mình xin với! Thanks

Có bác nào có truyện Phong Vân của Mã Thành Vinh hay Dế Mèn Phiêu Lưu Kí của Tô Hoài thì cho mình xin với! Thanks

Mình có truyện "Dế mèn phiêu lưu ký" đầy đủ đây. Còn truyện kia thì không có :D. Bạn tự convert ra định dạng gì mà bạn cần nhá

Mình không nhớ là tiếng anh hay việt nữa, bạn xem nhé!

Tiếng Việt bạn ạ. Dù sao cũng cám ơn bạn. Bạn nào có Vova bằng tiếng Anh cho mình xin với. mình tìm mãi chẳng có. Cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back