• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.
Anh oi em dau biet vao cho nao
anh chi ro duong dan hon giup em
tai em ko ranh ve con nay lam
anh co the cho ro rang hon duoc ko?

Gõ tiếng Việt nhé! :D

Để gỡ theme bạn vào đường dẫn E/Private/10207114/Import, xóa các folder trong đó là xong. (nếu bạn cài theme trong thẻ nhớ)

Em tìm 2 theme màu tím theo máycủa N95

Có bác nào có thì share cho e voi nhé

C:\Documents and Settings\Ducpc\My Documents\My Pictures

Xin hỏi có cách nào để đưa file Flash *.SWF ra làm Screensaver được ko? bởi vì mình có mấy file Flash đồng hồ rất đẹp mà ko có cách nào để đưa ra làm screensaver được cả. Mình muốn máy sau khi autolock sẽ hiện ra cái đồng hồ chờ trong 1 khoảng thời gian. Mong các bạn chỉ dùm nha

cho em hỏi về hình nền cho N73

em muốn cài hình nền ở chế độ full nhưng sao không full được , cho em hỏi làm sao nó mới full hết màn hình được

Có ai trích theme của máy N81 được cho mình xin nhé

BẠn nào có theme trong máy N81 cho mình xin nhé thanks nhiều .Theme mặc định trong máy đó bạn.

em muốn cài hình nền ở chế độ full nhưng sao không full được , cho em hỏi làm sao nó mới full hết màn hình được

Đó là do hệ điều hành S60 v3 chứ ko phải do máy đâu bạn. Toàn bộ đều như thế hết.

Đó là do hệ điều hành S60 v3 chứ ko phải do máy đâu bạn. Toàn bộ đều như thế hết.

không phải riêng thằng S60.3rd mà hầu hết các dòng như S60-80-90 đều như thế này hết,muốn hình full màn hình ngoài thì chỉ có cách tự làm themes mà thôi

mod ơi có themes N73 mà xanh lá cây ko?,ko phải dạng sọc ngang music edition,mà là loại hình tròn nguyên mẫu của nokia đó,cái nguyên mẫu thì màu xanh da trời,cái em muốn thì là màu xanh là cây

Ai có gì liên quan tới 6110 gửi cho anh em với.

tui dùng Nokia S60 quen rồi nên khi chuyển sang con này ít phần mềm quá . Ai có thì post lên nhé. Tôi nghĩ chắc có nhiều người có nhu cầu như tôi.

tui dùng Nokia S60 quen rồi nên khi chuyển sang con này ít phần mềm quá . Ai có thì post lên nhé. Tôi nghĩ chắc có nhiều người có nhu cầu như tôi.

Bạn chú ý và chịu khó tìm trên diễn đàn! Có rất nhiều soft cho máy của bạn đó!
Thân!

Cho em hỏi tí,sau khi em update frimware con N95 lên V21...... thì Them
đọng không có đọng nữa,mặt dù em đả cài phần mềm chạy Them đọng
rùi,Xin nhờ Anh chị giúp giùm em

Cám ơn nhiều

Cho em hỏi tí,sau khi em update frimware con N95 lên V21...... thì Them động không có động nữa,mặt dù em đả cài phần mềm chạy Theme động rùi,Xin nhờ Anh chị giúp giùm em

Cám ơn nhiều

Bạn kiểm tra lại, các ảnh gif có chép vào Others chưa? PM anim có chạy được nữa k? Sau khi up fw bạn nên cài lại tất cả chương trình vì có những chương trình trong quá trình cài đặt có cài 1 số file vào ổ C.

các bác ơi e mới có con panasonic vs6 , e chẳng hiểu nó thuộc loại j`, cài theme và game ở đâu và như thế nào các bác giúp e với:(

Bạn ơi bạn nào có theme Waveform trong N73ME cho mình xin mình cám ơn nhiều.Cái theme đó mình dùng PM quản lý tách trong máy ra không được ai làm được cho 2minh xin nhé...Chân thành cảm ơn!

Nhờ giúp đở ai có theme Waveform màu đỏ trong N73 ME cho mình xin!

Bạn ơi bạn nào có theme Waveform trong N73ME cho mình xin mình cám ơn nhiều.Cái theme đó mình dùng PM quản lý tách trong máy ra không được ai làm được cho 2minh xin nhé...Chân thành cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back