• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

muốn yêu cầu vh pm gì,thì post pm đó lên nhé!nói suông ae biết đường nào mà vh.thank!

bác làm ơn seach giùm chút. Pm đó rất tuyệt nhưng toàn tiếng hoa ko ah, và ko có tiếng anh luôn. Em ko biết gì nên nhờ bác nòa vh cho các anh em dùng. Pm này sao em down bản mới nhất cũng ko ìfm thấy hcm, hay hà nội. Trang chu www.mojichina.com cảm ơn nhiều. ùFng dt nên ko thấy thank!

bác làm ơn seach giùm chút. Pm đó rất tuyệt nhưng toàn tiếng hoa ko ah, và ko có tiếng anh luôn. Em ko biết gì nên nhờ bác nòa vh cho các anh em dùng. Pm này sao em down bản mới nhất cũng ko ìfm thấy hcm, hay hà nội. Trang chu www.mojichina.com cảm ơn nhiều. ùFng dt nên ko thấy thank!

thế người yêu cầu vh pm là ai nhỉ,ai lại nói người vh giùm phải share.ae tìm đc link nào thì post hoặc up file đính kèm lên,nếu em share hộ bác k đúng yêu cầu của bác trả hóa ra là em dở hơi à!
Lưu ý:Em cũng dùng mobile để viết bài nhé,vẫn thank bt nhé.

da tjm hjeu laj va da saj dc ngon lanh chj la bi loj pont thoj. Cho mjnh hoj mjnh caj ttpop sao cung bj loj font nhj. Mjnh dung 5320

tìm trong box pm vh,topic chuyên đề về font mod font và pm font routerman,cùng bộ font CN+VN vào là hiển thị ngon lành ngọt bùi nhé.ok

thế người yêu cầu vh pm là ai nhỉ,ai lại nói người vh giùm phải share.ae tìm đc link nào thì post hoặc up file đính kèm lên,nếu em share hộ bác k đúng yêu cầu của bác trả hóa ra là em dở hơi à!
Lưu ý:Em cũng dùng mobile để viết bài nhé,vẫn thank bt nhé.

pm đó rất hay. Do tôi tìm pm dự báo thời tiết vô tình vào trang đó, down về dùng thử thấy rấy hay. Nó chạy độc lập, hiện ngay trên màn hình sử dụng, có luôn đồng hồ giống iphone. Bác cứ vào www.mojichina.com rồi click vào "for s60v3" là down bản 5.3 mới nhất đó. Máy tôi e61i rất kén mà vẫn dùng ok.
Thank!
Dùng opera mini ko thấy thanks!

Em dùng coreplayes sao ko xem đươc file.flv. Cho em xin phân mêm vh nao xem đươc flv. Thanhk cac ae

Smart em dùng 4.15 dow ở topic tôg hợp nhưng mở flv toàn báo ko có ma hoá 'vp62' gì gì đó. A có bản nào xem được cho em với

Smart em dùng 4.15 dow ở topic tôg hợp nhưng mở flv toàn báo ko có ma hoá 'vp62' gì gì đó. A có bản nào xem được cho em với

thử tìm bản thấp hơn như 3.10 hoặc thấp hơn nữa xem sao,vì pm này là vô địch về trình xem video đa định dạng đó!

ko phải flv nào mobile cũng đọc được đâu bạn .

Back