• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Ai biết ứng dụng nào chụp ảnh + quay video share mình với ... sài cái Ứng dụng mặc định của máy chán quá à

Ai cho mình xin file ngôn ngữ vh của xplore. File txt giải nén và để vào thư mục E:/. . . . mà nó có tiếng việt cho mọi phiên bản xplore. Trước dow ở diễn đàn mình nhưng giờ tìm mãi kô thấy

Có phần mềm nào vh nt 1000 ký tự cài vào thay thế phần mền nt mặc định của nokia ko?cho mình xin

chào bạn. minh mới tập việt hóa nên chưa biết nhiều,bạn có thể cho mình biết các phần mềm dùng để Việt Hóa trên mobile được không,có link thì tốt quá:p thank trước vậy.!

chào bạn. minh mới tập việt hóa nên chưa biết nhiều,bạn có thể cho mình biết các phần mềm dùng để Việt Hóa trên mobile được không,có link thì tốt quá:p thank trước vậy.!

Các topic chú ý bên này có thể giúp bạn trong việc Việt Hoá ứng dụng,Việt Hoá không khó,chủ yếu là có siêng và yêu thích hay không thôi :D
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?471-S60v5-ỨNG-DỤNG-VIỆT-VÀ-VIỆT-HÓA

các bác có phần mềm nào đọc truyện tranh không cho em với có truyện doremon càng tốt.em dùng n82

Chào các bạn SymPViet!!!
Mình có cái soft này rất cần các bạn giúp. Nokia image editor, ngày trước mình dùng con 3250 thấy có tool này dùng rất tiện lợi, bây giờ mình dùng con E63 thì không có, mình nghe nói đã có soft này được trích ra từ N-serie và mod lại để dùng trên E-serie rồi và nghe nói đã test trên E61. Mình down về cài cho con E63 nhưng cài xong thì không dùng được (mình mở ảnh rồi bấm lựa chọn nhưng không thấy có mục edit nào. Mình chuyển sang tiếng anh cũng vậy) có lẽ mình post ở đây là không đúng nhưng mình không biết post ở đâu mong anh em thông cảm!!! Nhờ các bạn xem có cách nào giúp mình với. Mình cũng có dùng Image designer nhưng mình thích Nokia image editor và cần nó. Mong được sự giúp đỡ của các bạn. Cảm ơn các bạn rất nhiều !!!
( mình post via mobile không up kèm soft được)

mình kiếm không thấy câu trả lời. Vậy là pm này cài trên e63 hoac e71 không được hả các bạn.

Back