• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Kojiro ơi PM pyUninstaller có bản v0.25 rồi đấy. Tham khảo thấy có nhiều tính năng mới đấy. Bạn test thử xem. Nếu được thì VH cho anh em nhờ với nhé. Cám ơn trước nha!
P/S: Mình mới sài SYB mà tiếng Anh lại kém nên không dám test thử (sợ đụng chạm đến hệ thống - bị một lần rồi nên sợ). Làm phiền các bạn nhiều, thông cảm, đừng phiền lòng nhé!

Last edited by a moderator:
sao mấy bác không vh MCleaner 1.41 nhỉ,việt hóa thằng này thì đắt hàng lắm đấy mấy bác à.em thanks nhiều.

Posted via Mobile Device
mod dum viet hoa dum e phan mem dung hinh dong lam hinh nen . Ten pm : iso-8859-1__Anamted-screen.rar . E thay pm rat hay nhung cai vao n73 bi loi font kho xai wa . Post bang dt nen ko up file va viet tieng viet co dau dc mong mod bo wa cho . Thanks !

Chỉnh sửa cuối:
có ai có phần ứng dụng nào cài kiểu chuông tin nhắn cho từng người k,giống như cài kiểu chuông cho từng người vậy đó

có ai có phần ứng dụng nào cài kiểu chuông tin nhắn cho từng người k,giống như cài kiểu chuông cho từng người vậy đó

Rất nhiều pm có chức năng này, nhưng bạn dùng luôn thằng FreeTones Chuông ngẫu nhiên cả tin nhắn và cuộc gọi luôn. Đã có bản Vh của SymPViet.

cho em hỏi bản 1.41 này có dùng cho 5800 được không vậy bác,hay là bản của 5800 riêng.thán bác nhiều=D>

5800 có bản riêng thì phải vì bản này của 9.1, bạn có máy cứ thử xem có dùng được không, nếu không thì remove không ảnh hưởng gì đâu bạn.

5800 có bản riêng thì phải vì bản này của 9.1, bạn có máy cứ thử xem có dùng được không, nếu không thì remove không ảnh hưởng gì đâu bạn.

bản vh này dùng tốt cho 5800 đấy các bác ạ=D>

cái free tones làm sao gán chuông tin nhắn vậy anh minh thắng,giống như bạn bè 1 kiểu,cơm và phở 1 kiểu riêng nửa để dễ nhận biết

cái free tones làm sao gán chuông tin nhắn vậy anh minh thắng,giống như bạn bè 1 kiểu,cơm và phở 1 kiểu riêng nửa để dễ nhận biết

theo mính được biết thì freetones đâu gán chuông vào tin nhắn được đâu, nó chí có chức năng thay đổi nhạc chuộng tin nhắn 1 cách ngẫu nhiên các bài hát mà bạn đã chọn thôi. bạn muốn gán nhạc chuông vào tin nhắn thì dùng phần mềm magic message manager nha, theo mỉnh được biết là vậy

Posted via Mobile Device
Có ai việt hóa ứng dụng trang 31 dùm em không ? Để em biết mà còn có tâm trạng chờ đợi .

Posted via Mobile Device
Có ai việt hóa ứng dụng trang 31 dùm em không ? Để em biết mà còn có tâm trạng chờ đợi .

Pm bạn đưa sai tên, tốt nhất muốn người khác giúp thì bạn nên up file lên nhé.

Back