• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

Bác Troly ơi VH giúp PM nuldel này nhé. ThanK!

Last edited by a moderator:
Các bro cho em xin phần mềm theo dõi tin nhắn người khác việt hóa.Máy em là N82 v31.0.016 nhé các bro.Nhưng chưa hack phone được nên mong các bro tìm giúp em để em cài vào máy.Cảm ơn các bro nhiều.

Các bro cho em xin phần mềm theo dõi tin nhắn người khác việt hóa.Máy em là N82 v31.0.016 nhé các bro.Nhưng chưa hack phone được nên mong các bro tìm giúp em để em cài vào máy.Cảm ơn các bro nhiều.

Pm đ1o tên gì, bạn đưa file cài đó đây thì anh em mới giúp được chứ, mà theo mình biết thì PM dạng này phải mua, ko có full đâu mà dùng.

Việt hóa giúp em cái MapKing

Cái MapKing nó hay quá các pro giúp em với....thịt nó cho em cái ...Thank các bác nhiều!!!!=D>
Em gửi các bác mấy đường link

Bản cài đặt chương trình ở đây:
http://rapidshare.com/files/93351059..._0116.rar.html

http://www5.mapking.com/downloadmaps/MK2007/Map/HoChiMinh_PPC_Eng.exe
http://www5.mapking.com/downloadmaps/MK2007/Map/DaNang_PPC_Eng.exe
http://www5.mapking.com/downloadmaps/MK2007/Map/Hanoi_PPC_Eng.exe
http://www5.mapking.com/downloadmaps/MK2007/Map/HaiPhong_PPC_Eng.exe

Chỉnh sửa cuối:
Đã có bản VH rồi đó.Nhưng có 2 lỗi nhỏ không thể khắc phục.Nếu làm đc thì các bạn trong nhóm đã làm.Cần chi phải để bạn nhờ mới làm.
Điều thứ 2 là VH 1 Pm ko phải là đơn giản.Đã có bài hướng đân chung.Bạn làm theo rồi vướng chỗ nào hỏi chỗ đó chứ người ta cũng bận lắm lấy đâu ra thời gian giúp VH riêng tứng pm 1.

Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình chỉ dạy.

Có lẽ bạn không xem kỹ đề nghị hỗ trợ của tôi. Tôi nhờ Việt hoá hoặc Anh hoá bản gốc từ tiếng Trung chứ không phải từ bản tiếng Anh đã bị lỗi khi dịch của Shashank1976, vì tôi không có khả năng về tiếng Trung.

Còn nếu bản dịch tiếng Anh không bị lỗi thì tôi cũng đã không dám làm phiền bạn vì tôi cũng rất biết rằng Việt hoá một phần mềm tiếng Trung không đơn giản (nếu bạn chịu khó đọc hết bài viết #334 của tôi thì bạn hẳn cũng nhận thấy điều này).

Cuối cùng nếu người ta không có thời gian Việt hoá riêng từng phần mềm một thì tôi cũng xin mạn phép gửi một lô phần mềm tiếng Trung để người ta Việt hoá một thể, có được không thưa bạn?
Dù sao tôi cũng thấy điều này rất lạ: lập ra một chủ đề bảo mọi người hãy đưa yêu cầu Việt hoá vào đấy rồi lại bảo không có thời gian để làm???

Xin chân thành cảm ơn bạn một lần nữa.

PS: À, tôi cũng xin báo lại với bạn rằng tôi đã cài Psiloc Crystal Chinese Localization v1.54 S60v3 SymbianOS9.1 để sử dụng phần mềm này bằng tiếng Trung (cố gắng nhận mặt một số ký tự Trung Quốc vậy!) cho đầy đủ chức năng, bạn ạ. Vì thế yêu cầu Việt hoá hoặc Anh hoá, tôi xin phép rút lại.

Rất trân trọng!

Chỉnh sửa cuối:
Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình chỉ dạy.

Có lẽ bạn không xem kỹ đề nghị hỗ trợ của tôi. Tôi nhờ Việt hoá hoặc Anh hoá bản gốc từ tiếng Trung chứ không phải từ bản tiếng Anh đã bị lỗi khi dịch của Shashank1976, vì tôi không có khả năng về tiếng Trung.

Còn nếu bản dịch tiếng Anh không bị lỗi thì tôi cũng đã không dám làm phiền bạn vì tôi cũng rất biết rằng Việt hoá một phần mềm tiếng Trung không đơn giản (nếu bạn chịu khó đọc hết bài viết #334 của tôi thì bạn hẳn cũng nhận thấy điều này).

Cuối cùng nếu người ta không có thời gian Việt hoá riêng từng phần mềm một thì tôi cũng xin mạn phép gửi một lô phần mềm tiếng Trung để người ta Việt hoá một thể, có được không thưa bạn?
Dù sao tôi cũng thấy điều này rất lạ: lập ra một chủ đề bảo mọi người hãy đưa yêu cầu Việt hoá vào đấy rồi lại bảo không có thời gian để làm???

Xin chân thành cảm ơn bạn một lần nữa.

PS: À, tôi cũng xin báo lại với bạn rằng tôi đã cài Psiloc Crystal Chinese Localization v1.54.S60v3 SymbianOS9.1 để sử dụng phần mềm này bằng tiếng Trung cho đầy đủ chức năng, bạn ạ. Vì thế yêu cầu Việt hoá hoặc Anh hoá, tôi xin phép rút lại.

Rất trân trọng!

Anh em thường là Việt hóa thôi bạn, còn các bản mà làm từ tiếng Trung sang tiếng Việt thường là các pm có tính chất hay, vì dịch từ Trung sang Việt cũng rất phức tạp do trình độ của anh em nên hay bị lỗi khi dịch.
Về pm bạn nói nó có khác các pm khác là được các trang web rất quan tâm, vì vậy anh em có thể chỉ chậm 1 ngày là đã có bản tiếng Anh để dịch rồi. Nếu mà dịch bản từ Trung sang Việt thì bạn mất 1 ngày chưa chắc đã hoàn thành.
Từ các đặc điểm trên mà chúng ta lại phải chịu lỗi theo bản tiếng anh, cũng có thể lỗi này không khắc phục được xuất phát từ pm. Vì những người dịch từ Trung sang Anh cũng rất giỏi.
Về chủ đề của Topic vẫn hoạt động đúng chức năng, đôi khi cũng không thể đáp ứng nhu cầu của các bạn, có nhiều lý do trong đó có cả yếu tố thời gian của người mà bạn nhờ.

Anh em thường là Việt hóa thôi bạn, còn các bản mà làm từ tiếng Trung sang tiếng Việt thường là các pm có tính chất hay, vì dịch từ Trung sang Việt cũng rất phức tạp do trình độ của anh em nên hay bị lỗi khi dịch.
Về pm bạn nói nó có khác các pm khác là được các trang web rất quan tâm, vì vậy anh em có thể chỉ chậm 1 ngày là đã có bản tiếng Anh để dịch rồi. Nếu mà dịch bản từ Trung sang Việt thì bạn mất 1 ngày chưa chắc đã hoàn thành.
Từ các đặc điểm trên mà chúng ta lại phải chịu lỗi theo bản tiếng anh, cũng có thể lỗi này không khắc phục được xuất phát từ pm. Vì những người dịch từ Trung sang Anh cũng rất giỏi.
Về chủ đề của Topic vẫn hoạt động đúng chức năng, đôi khi cũng không thể đáp ứng nhu cầu của các bạn, có nhiều lý do trong đó có cả yếu tố thời gian của người mà bạn nhờ.
Vâng, cả yếu tố thời gian và yếu tố phổ dụng của chương trình nữa.
Quả thực đây là một chương trình rất hay và hy vọng sớm có bản dịch mới chuẩn hơn.

nhờ mấy bạn việt hoá giùm phần mền này , đây là chương trình UCweb 6.6 cho s60v5 . cảm ơn mấy bạn trước

Buồn anh em SymPViet không ai có máy dòng V5. Để xem có ai giúp được cho bạn thì giúp, không thì thôi bạn nhé.:(

Buồn anh em SymPViet không ai có máy dòng V5. Để xem có ai giúp được cho bạn thì giúp, không thì thôi bạn nhé.:(

hihi , cảm ơn bạn nhá . bạn cố giúp mình vì lâu lắm rồi mới tìm đc bản ucweb hổ trợ hoàn toàn cho s60v5 . mà bản tiếng trung khó sài quá .

tìm mãi không thấy phần mềm cày tiếng việt cho SE G900, quý vị nào biết hoặc có chỉ giúp (G900 giao diện tiếng việt)

tìm mãi không thấy phần mềm cày tiếng việt cho SE G900, quý vị nào biết hoặc có chỉ giúp (G900 giao diện tiếng việt)

Ko hiểu ý bạn là gì luôn :-? Máy có hệ điều hành ko? Nếu có thì hệ điều hành gì?

Ko hiểu ý bạn là gì luôn :-? Máy có hệ điều hành ko? Nếu có thì hệ điều hành gì?

ý bạn ấy là bạn ấy hok tìm đc chương trình tiếng việt cho Sony Ericsson G900 .

Cac bác làm ơncho em xin phând mềm thay đổi Icon trong Mobile E71 nhe. Chan thành cảm ơn các bác( PHần mềm tiếng Việt ý ah) ^^

Back