• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yourtube v1.00(8).download video từ Youtube

Lmd1901

Member
Yourtube v1.00(8)s60v3/v5/s^3.download video từ Youtube

Phần mềm java nhỏ gọn cho phép tải video từ Youtube với chất lượng HD
DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối:
Không hiểu tại sao mình nhập hình ở ảnh xong click vào cái nút ở bên dưới thì nó lại load lại lên mình ko down đc thôi. Cảm ơn bạn up link mf cho mình. Mình ol = mobile lên chưa nhấn thanks đc. Khi nào mình ol = pc sẽ thanks sau :)

Lỗi gì bạn. Bạn phải vào phần cài đặt cài lại đường dẫn lưu video thì mới đc. Để nguyên như lúc đầu k chạy đâu mình ban đầu cũng bị thế

Nó cứ hỏi cho phép ứng dụng yourtobe dọc dữ liệu người dùng liên tục bạn ơi.

Đúg rùi. Mh cũg bị nthế. Cài lại đườg dẫn lưu video là nó chỉ hỏi lúc đầu tiên thôi

hôm vừa rồi 4mat máy nên mất phần mềm xem và download trên youtube rất hay, tiếc là không lưu phần mềm nên cũng không nhớ tên luôn.
bạn nào biết cho mình đường link. thank
xin lỗi chủ thớt vì hỏi phần mềm khác.

Mình ko thể nào dow đc toàn báo lỗi please try to slect mặc dù đã chọn đường dẫn rồi

Mình ko thể nào dow đc toàn báo lỗi please try to slect mặc dù đã chọn đường dẫn rồi

Không biết anh em như thế nào chứ mình cài trên N82, 5233 đều không tải về được cũng toàn báo lỗi.

Back