• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yourtube v1.00(8).download video từ Youtube

e xài n95 8g rất tốt đã lấy về đủ bộ bao công

bạn cho hỏi trong phần cài đặt ấy bạn xem hộ mình ở dòng Destination Disk và Destination Directory bạn để là ntn?mình nghi 2 đường dẫn này phải đúng mới được

cho hỏi có xem được không hay chỉ tải vậy ????????????có thể thay thế pm xem clip youtube đuôi .sis không ?

pro nao co phan mem vua xem, vua download tren youtube chia se cho anh em di.
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:
cho hỏi có xem được không hay chỉ tải vậy ????????????có thể thay thế pm xem clip youtube đuôi .sis không ?

Xem ok bạn ah. Chất lượng miễn chê lun. Cái này nên dùng tải film và video nhạc thui. Lưu lại lúc khác còn xem đc. Youtube.sis chỉ xem trực tiếp đc thui

Cái này mình test trên e63 rồi okê luôn.
Các bạn cần lưu ý điểm này:
1.bạn chọn ổ lưu video, thường là ổ E
2.bạn chọn forder muốn lưu video, thường là foder: Videos một số máy là Video clip. Tốt nhất là bạn vào qlý fire xem trên thẻ nhớ video của bạn được lưu vào mục nào thỳ bạn chọn mục đó.
3.sau đó nhấn ok nó hỏi lưu hay ko bạn cứ ok vaì lần là xong.

Chú ý: mình đã tải thử clip trên youtube rồi có tất cả 5 lưạ chọn để taỉ.mình test thử 2 cái lưu dươí dạng MP4 rồi tải về MB thỳ cao nhưng xem clip thỳ giật tung xác.
Tốt nhất là các bạn chọn mục cuối cùng đó là: flv h263 240p MB nhẹ nhất mà xem ko bị giật.
Khi xem video một số máy ko hỗ trợ đuôi flv thì bạn có thể down phần mềm CoreCodec.CorePlayer.v1.36.7427 về xem phần mềm này hỗ trợ rất nhiêù định dạng bạn check phần mềm đó trên google hoặc trên pdaviet cũng có. Mình đang online trên ĐT nên ko đưa link được các bạn thông cảm nha.

Chúc các bạn thành công!

ko piết nó tải bàng gprs hay quai fi zậy pác ko thấy nó hỏi j hết?

Dùng rất tốt trên mọi máy từ s40 đến s60...Tốc độ tải trên GPGS Viettell rất nhanh 10Mb trong vòng hơn 2phút,còn trên 3G khỏi bàn,Wifi gọi là...Băng thông Yourtube khoẻ thật.Nếu pm Yourtube hỗ trợ cả download và xem bằng 1 file sis cài thì hay.

mình tai bang GPRSha pác?sao vào tải ko thấy nó hỏi tải uai phai zay pac?

Tải bằng GPRS,3G,WiFi...Bạn vào cài đặt chọn thư mục lưu file.Sau đó vào mục tìm kiếm search video lúc đó nó hỏi bạn chọn mạng kết nối gì.

e test tren 6120 k đc.

quan trong la phai cai dat dung duong dan luu file va diem truy cap mang. Nhieu nguoi test thanh cong rui ma.
Chú ý: Viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:
minh dang o nuoc ngoai. Online bang dt nen khong viet tieng Viet co dau duoc.minh khong dung symbian nua nen khong co screenshot cho ban nhung hinh minh hoa bai viet minh tai thanh cong do

mình cũng giống bạn này? load mãi chả đc % nào? mặc dù sóng wifi khoẻ như trâu điên nhưng kô ăn thua? chắc lỗi j rùi đây
mình cũng giống bạn này? load mãi chả đc % nào? mặc dù sóng wifi khoẻ như trâu điên nhưng kô ăn thua? chắc lỗi j rùi đây

Cái này mình test trên e63 rồi okê luôn.
Các bạn cần lưu ý điểm này:
1.bạn chọn ổ lưu video, thường là ổ E
2.bạn chọn forder muốn lưu video, thường là foder: Videos một số máy là Video clip. Tốt nhất là bạn vào qlý fire xem trên thẻ nhớ video của bạn được lưu vào mục nào thỳ bạn chọn mục đó.
3.sau đó nhấn ok nó hỏi lưu hay ko bạn cứ ok vaì lần là xong.

Chú ý: mình đã tải thử clip trên youtube rồi có tất cả 5 lưạ chọn để taỉ.mình test thử 2 cái lưu dươí dạng MP4 rồi tải về MB thỳ cao nhưng xem clip thỳ giật tung xác.
Tốt nhất là các bạn chọn mục cuối cùng đó là: flv h263 240p MB nhẹ nhất mà xem ko bị giật.
Khi xem video một số máy ko hỗ trợ đuôi flv thì bạn có thể down phần mềm CoreCodec.CorePlayer.v1.36.7427 về xem phần mềm này hỗ trợ rất nhiêù định dạng bạn check phần mềm đó trên google hoặc trên pdaviet cũng có. Mình đang online trên ĐT nên ko đưa link được các bạn thông cảm nha.

Chúc các bạn thành công!

các bạn lưu ý làm giống bài này mới tải đc,mình hdan lun nhé.cài pm xong vào mục seting ở dòng
Destination Disk
các bạn sửa là E:/
còn dòng
Destination directory các bạn sửa là
Videos/
như vậy sẽ tai được (E là ổ thẻ nhớ.tùy ổ các bạn tên là gì thường là ổ E.) chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:
Back