• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YouTube - Phần mềm xem video trên YouTube tốt nhất (trg 9)

Đã xem được youtube, các bạn vào xóa mấy cái proxy trong điểm truy cập của mobifone là xem được, nhưng hơi buồn vì độ phân giải quá thấp

Test trên N82 chạy rất tốt, bạn dùng máy gì vậy?

Ban xoa cai proxy cua Mobi kieu gi vay

Minh post bai bang Opera ma ko hien len post by deviced la sao vay nhi. May ko co tjeng vjet

Setting> conection >accesspoin > di chuyển tới dòng Mobi gprs > options > edit > options > advance setting > kéo xuống proxy sever > xóa đi.

Đúng rồi đó, cần xóa proxy là chạy đc, nếu không muốn thì bạn vào trang m.youtube.com để coi cũng đc, test trên 6120c

úi hay quá. e đang kết Big Bang ọc máu nè. giờ bác share e coi tẹt rùi. còn mỗi khoảng $$$ thui :D thanks bác n nhé!!!

Cám ơn bạn hailong259 nhiều, đã xem đc rồi. :D
Dùmg điện thoại nên k click thank đc. :p

vào youtube mobile (do web configure cho đt nên load nhanh ) bằng trình duyệt máy , vào xem bằng Realplayer trên máy chất lượng good , cài thêm cái này chi cho nặng máy

Mình đã đọc nhẵn từ trang 1 đến trang 24 mà không thấy cộng đồng Ê61 nhỉ, nói chung youtube thì chạy mượt trên E71, Ê63 ( mình đã cài và dùng thử cho 2 con gà trong phòng), nhưng đên lượt em Ê61 của mình thì tịt (phiên bản nào em cũng thử), vẫn là lỗi của S603rd đời đầu "feat not suppor", chán quá, nhưng vẫn gỡ gạc được bằng em Mobitubia 1.85 việt hóa bởi SymViet, Emtube hay CorePlayer đều bỏ đi. Hi vọng thằng cha youtube sẽ cho ra 1file six for Ê61 hẳn hoi. Huặc các đại ca cao thủ trong PDAviet để ý giúp cho vấn đề nan giải cho Ê61 thì mình đa tạ và bái phục vô cùng!

@hailong259 mình dùng mạg mobi 2g,xem đc rồi,mượt lắm,âm thanh tốt nhưg hình ảnh hơi mờ,nhưg mình thắc mắc là xóa proxy chi vậy?xóa rùj truy cập đc vẫn đc kỳ vậy???đó là cấu hình gprs mà

Proxy là 1 sever trung gian, thay vì bạn kết nối trực tiếp đến internet thì bạn phải qua sever đó rồi mới đến internet. Cái proxy mobi này không cần thiết, xóa nó thì tốc độ truy cập internet có khi nhanh hơn đấy

Mình đã đọc nhẵn từ trang 1 đến trang 24 mà không thấy cộng đồng Ê61 nhỉ, nói chung youtube thì chạy mượt trên E71, Ê63 ( mình đã cài và dùng thử cho 2 con gà trong phòng), nhưng đên lượt em Ê61 của mình thì tịt (phiên bản nào em cũng thử), vẫn là lỗi của S603rd đời đầu "feat not suppor", chán quá, nhưng vẫn gỡ gạc được bằng em Mobitubia 1.85 việt hóa bởi SymViet, Emtube hay CorePlayer đều bỏ đi. Hi vọng thằng cha youtube sẽ cho ra 1file six for Ê61 hẳn hoi. Huặc các đại ca cao thủ trong PDAviet để ý giúp cho vấn đề nan giải cho Ê61 thì mình đa tạ và bái phục vô cùng!

Bạn thử vào m.youtube.com/app (trên trình duyệt web E61 của bạn nhé)
Mình dùng N96, đã cài thử mấy bản của chủ topic nhưng ko dc, nó báo ko có codecs
Dùng cách trên thì dc, khi bạn truy cập vào link thì nó sẽ cho bạn download 1 file cài thích hợp cho điện thoại

Back