• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

Có ai bík làm thế nào để sử dụng skill đặt trong skill bar ko :-?, chả bík bấm nút nào cả :-??

Với cả có edit đc key trong game ko nhỉ, nhìu nút bấm khó chịu wá =.=

Phím bấm trong game thì không edit lại dc bạn ah, còn skill thì bạn nhấn chọn skill cần chọn, nó hiện lên Quick Slot, có 4 slot cho bạn chọn, bấm chọn slot nữa là xong. Skill phải click lên màn hình chứ kg có phím để bấm, hơi bất tiện một tí.

Posted via Mobile Device

mình ở lv 18 ròi nhưng hok bjk đi típ thê' nào ....vào hang tếh nào ???

Game này em chơi trênO2IIs không thấy 4 nút2 bên đâu, bấm theo niềm tin mãi cũng quen,có cách nào cho nó hiện ra không, à, vụ điền kkk sao em không thấy nhỉ, chơi mãi chã thấy gì?

Hic, xin hỏi có bản nào phù hợp với bàn phím trái không ? Con Cingular không chơi game này được vì không hiển thị bàn phím ảo + không sử dụng phím cứng được vì ngược, mà khi kéo phím ra thì màn hình auto xoay nên nó bị lêch, rất khó, có ai biết làm cách nào mà ngăn auto xoay khi kéo phím ra không ạ ?

Hic, xin hỏi có bản nào phù hợp với bàn phím trái không ? Con Cingular không chơi game này được vì không hiển thị bàn phím ảo + không sử dụng phím cứng được vì ngược, mà khi kéo phím ra thì màn hình auto xoay nên nó bị lêch, rất khó, có ai biết làm cách nào mà ngăn auto xoay khi kéo phím ra không ạ ?

Bạn vào phần option,chọn "Flip",nó sẽ chuyển màn hình ngược lại

Bàn phím không hiện ra:-?? nhưng bấm vẫn được bác ạ>:)
, mò cua bắt ốc 5' thì quen, sau bấm ngon!b-)
bác lấy ngón tay sờ vào các góc của em nó thì biết
mịa thằng náo nó để cái layer 4 nút điều kiển ra background!:mad:)

Bàn phím không hiện ra:-?? nhưng bấm vẫn được bác ạ>:)
, mò cua bắt ốc 5' thì quen, sau bấm ngon!b-)
bác lấy ngón tay sờ vào các góc của em nó thì biết
mịa thằng náo nó để cái layer 4 nút điều kiển ra background!:mad:)

Hic bây giờ mình làm được rùi, mới đầu vô chỉnh flip cho nó xoay về bàn phím trái, sau đó thoát game, kéo phím ra, vô lại game là ok hà, ai không có phím cứng thì đành mò, mình chơi bằng phím cứng đã ghê :p

phù!cuối cùng cũng cài được rồi.mà cũng đểu thật đấy,mình down tới 7 bản về mà đến tận bản cuối cùng mới cài được,thật không hiểu tại sao nữa,kiểm tra thì bản nào cũng đủ dl 8,24M, cũng may mà có tí cay cú nên không bỏ qua chứ không thì tiếc lắm,giờ thì chơi ngon rồi,game hay,âm thanh rất tuyệt,chỉ tiếc máy mình QVGA nên bị lấp mất mấy phím ảo,với lại khi thoát thì phải thoát bằng cách vào taskmanager hoặc pm pbar,hơi rắc rối một tí.
Posted via Mobile Device

Hehe, con ASSASSIN của iem level 75 roài, chém vù vù, có con Kiếm Hit Cutter: Atack 364-711, lại ốp Gem tăng thêm 200 Atack, Knock Down 100, HP Absorb 30%.
Bác nào có con nào khủng hoặc kinh nghiệm gì hay chia sẻ với anh em đi, chơi trò này ghiền quá.

sao mình cài ngon lành chơi ngon lành rồi,thế mà chơi dược một lúc là nó đơ luôn rồi out,mà chỉ cần 1 lần bị như thế là phải gở sạch toàn bộ(xóa cả trong registry) cài lại mới chơi lại được,nhưng lại ko sử dụng được cái save cũ,lại chơi lại từ đầu,nản ghê...mình xài con cingular 8125,ai bik chỉ cho mình khắc phuc với,chạy WM 6.5 nha

sao mình cài ngon lành chơi ngon lành rồi,thế mà chơi dược một lúc là nó đơ luôn rồi out,mà chỉ cần 1 lần bị như thế là phải gở sạch toàn bộ(xóa cả trong registry) cài lại mới chơi lại được,nhưng lại ko sử dụng được cái save cũ,lại chơi lại từ đầu,nản ghê...mình xài con cingular 8125,ai bik chỉ cho mình khắc phuc với,chạy WM 6.5 nha

Khả năng là do máy rồi,game này không chứa REG.Bạn thử làm theo cách đó là chỉ cài game lên thẻ nhớ hoặc khả dĩ hơn là dùng công cụ Wince cabs analyer để giải nén toàn bộ game vào 1 thư mục và chép thư mục đó vào thẻ ,sau đó chạy file zenonia.exe trong đó .Cuối cùng nếu không được thì hãy thử up rom khác nhẹ hơn như wm6.1.Chú ý chỉ để ít các file save game thôi.Bác ducthuan113 hình như cũng dùng máy như bạn đó ,thử trao đổi với bác ấy xem.

Back