• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-12-2011] RUNNYMEDE 1.11.1113.1 SENSE 3.5 [V2.2][HierOS 1.8.5 noBTfix 2wcr]

ơ bác ơi bản này là bản TemBluDroid mà,
Thì đúng là TeamBlueDroid của Dansta34 mà...:-?:-?

bác thấy bản 2.0 của bác dungdp thế nào vậy bác dinhtuandung2012, em dang dow mà chửa biết ra sao cả có mượt mà ko vậy bác, pin thế nào có ok hok?
Chạy ổn, pin thì khi tắt 3G nếu không dùng đến, giảm độ sáng màn hình xuống min, tắt các chức năng update tự động,... thì tầm gần 2 ngày với sử dụng bình thường.

có lúc ram free 120mb các bác ạ.thường thường thì 90mb thoai. nhưng ko làm sao em thấy dòng xuống 3mA cả, toàn 4mA thôi anh ơi. ( cũng chỉ muốn thử xem dòng chờ thế nào, ko quan trọng lắm )
Nếu ko có nhu cầu về game, máu me cái đẹp, cái lạ thì bản này chơi dc. cài thêm ít Theme nữa là đủ bộ ăn chơi rầu.

có lúc ram free 120mb các bác ạ.thường thường thì 90mb thoai. nhưng ko làm sao em thấy dòng xuống 3mA cả, toàn 4mA thôi anh ơi. ( cũng chỉ muốn thử xem dòng chờ thế nào, ko quan trọng lắm )
Nếu ko có nhu cầu về game, máu me cái đẹp, cái lạ thì bản này chơi dc. cài thêm ít Theme nữa là đủ bộ ăn chơi rầu.
Chơi game nặng thì nên cài MIUI hay CM7, chứ còn mấy cái game nhẹ như Angry Birds, Air Attack, Fruit Ninja HD,... vẫn chiến tốt mà.. Mình chỉ khoái giao diện Sense và Beats Audio thôi....\-/

Chơi game nặng thì nên cài MIUI hay CM7, chứ còn mấy cái game nhẹ như Angry Birds, Air Attack, Fruit Ninja HD,... vẫn chiến tốt mà.. Mình chỉ khoái giao diện Sense và Beats Audio thôi....\-/
Sao cái Beat Audio đó nếu mở lên thì ko nghe được tiếng, còn tắt đi thì mới nghe được, kể cả khi gắn tai nghe vô vậy mấy bác ?

trước khi khoá máy bạn nên task có phần mềm chạy ẩn đi..chế độ chờ sẽ là 2ma-3ma bạn ah

Em thấy nó hay bị deley màn hình trắng htc quá, chỉ lướt wep ko cũng bị có cách nào khắc phục ko vậy mấy bác pro

cho mình xin link khác dow cái clk ,cái upload kia ko dow đc ,cho mình xin 2 cái để flash clk HierOS va tytung mới nhất nhé

Chỉnh sửa cuối:
cho mình xin link khác dow cái clk ,cái upload kia ko dow đc ,cho mình xin 2 cái để flash clk HierOS va tytung mới nhất nhé

Bác dinhtuandung cho hỏi chút: mình cài mấy bản sense, lần khởi động đầu tiên rất hay bị tự động restore lại các apps đã cài ở bản trước, không biết muốn clear data thì làm như nào???

Em thấy nó hay bị deley màn hình trắng htc quá, chỉ lướt wep ko cũng bị có cách nào khắc phục ko vậy mấy bác pro
Bạn gỡ bỏ Task killer và advandce task killer sau đó cài auto killer memory ( đặt thông 82,90,98) sẽ hết hiện tượng trên và ko bị lag.

Bác dinhtuandung cho hỏi chút: mình cài mấy bản sense, lần khởi động đầu tiên rất hay bị tự động restore lại các apps đã cài ở bản trước, không biết muốn clear data thì làm như nào???
trước khi cài bạn nên wide and factory nhé sẽ ko còn app cũ nữa

Bạn gỡ bỏ Task killer và advandce task killer sau đó cài auto killer memory ( đặt thông 82,90,98) sẽ hết hiện tượng trên và ko bị lag.
cái này là do file build trong flix glich đó hãy tìm bản fix glixh tương ứng flash sẽ hết

Back