• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

các bác cho em hỏi add on là để làm gì thế ah
cài nó ntn vậy
cách sử dụng em nó luôn

các bác cho em hỏi add on là để làm gì thế ah
cài nó ntn vậy
cách sử dụng em nó luôn

Down về chép vào thẻ nhớ rồi up qua recovery... Xong khởi động lại máy kép thanh báo xuống là thấy ngay...^^

anh ntt2006 đang sài rom insert coin à. vậy anh thử vào video zing và xem video đc ko ? em đã thử các bản rồi đều ko đc ( dù là đã cài flash player 10.3 hay 11)

anh ntt2006 đang sài rom insert coin à. vậy anh thử vào video zing và xem video đc ko ? em đã thử các bản rồi đều ko đc ( dù là đã cài flash player 10.3 hay 11)

Anh đã xem thử,bình thường, anh cài flash 11.1

ko phải đg truyên hay ram, mà là các biểu tượng flash đều có ô màu xanh nhỏ và nằm đó à. anh sài bản nào thế?

ko phải đg truyên hay ram, mà là các biểu tượng flash đều có ô màu xanh nhỏ và nằm đó à. anh sài bản nào thế?

MÌnh dùng Rom gốc cũng bị như bạn ! bạn thử ấn vào hình đó xem là có xem đc ko ! mình bị vậy ấn vào khung đó là xem bt :)

Back