• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

các bác cho e hỏi với, e mới cài bản 4.4.6 chiều nay, cần tinh chỉnh hệ thống những gì để máy mượt hơn vậy, e thấy chém dưa sao giật quá, mong các bác chỉ bảo

các bác cho e hỏi với, e mới cài bản 4.4.6 chiều nay, cần tinh chỉnh hệ thống những gì để máy mượt hơn vậy, e thấy chém dưa sao giật quá, mong các bác chỉ bảo

Bạn up lên bản mơi luôn đi.

cứ 1 vài cái fix nhỏ nhỏ thì him ấy lại ra 1 bản new..theo mà đuối lun >"<

mình up bản này chơi game cứ giật giật và k tương thích lắm phần mềm ghê
cài xong chạy xíu toàn bị out ra k thể dùng lại đc :(
mấy ứng dụng cài từ market thì k thấy làm sao =.=

Theo mà thấy hụt hơi, hôm qua up 4.8 thấy ngốn pin hơn 4.6, có bạn nào bị trường hợp thỉnh thoảng đang để trong túi tự nhiên máy rung, mà chẳng biết thông báo j (ko có tin nhắn, cũng chẳng có cuộc gọi) rung xong lại hết (rung 1 lần thôi), kể cả đang dùng trên tay cũng bị, ai biết và chỉ cách khắc phục giúp mình với zzzz

Hic em không up đuợc anh ạ,có lẽ XE không dùng được

Oh vậy à, tác giả chỉ mới test trên EVO 3D thôi, Sen thì up thử anh thấy bên XDA nhiều người up ok lắm, không nghĩ rằng Sen XE lại không up được.

Oh vậy à, tác giả chỉ mới test trên EVO 3D thôi, Sen thì up thử anh thấy bên XDA nhiều người up ok lắm, không nghĩ rằng Sen XE lại không up được.
Bác cho em yahoo hỏi ít nhé , em vật vã cả 2 3 ngày nay mà cài nó ko boot lên được hix

Back