• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

đang xài thử bản 4.6.0 mà dòng chờ vô đối
:)))))))))))))
tầm 4 mấy
ác ôn nông thôn
pin thì đang kiểm tra xem ngốn k

4.6.0 dòng chờ nó rất là loạn như khi chờ nó hầu như là 1h tốn 1 % pin của viên pin 1500 đây ;))

Mình đang tạm hài lòng với 4.5.4,pin có thể nói là bền nhất hehe

Vậy sao ? có cần mình cho mãn nhãn với quả pin của mình không ? 4.6.1, FW 3.30.401 đây. hý hý .

mình đang dùng bản 4.5.4, thi thoảng thấy báo push mail mà chỉ lúc đó bấm ngay vào thì mới hiện ra mail thôi chứ tìm lại thì mình ko thấy phần push mail đó mà mình chỉ mới đó đăng nhập gmail thôi, những mail có trong push mail đó k có trong gmail, mình k biết pushmail đó ở đâu và đặt như thế nào. anh em nào biết chỉ mình với.

mình đang dùng bản 4.5.4, thi thoảng thấy báo push mail mà chỉ lúc đó bấm ngay vào thì mới hiện ra mail thôi chứ tìm lại thì mình ko thấy phần push mail đó mà mình chỉ mới đó đăng nhập gmail thôi, những mail có trong push mail đó k có trong gmail, mình k biết pushmail đó ở đâu và đặt như thế nào. anh em nào biết chỉ mình với.

Cái push mail đó có nội dung quảng cáo phải không bạn?nếu đúng vậy thì đó chỉ là chiêu của nhà mạng thôi.

Cái push mail đó có nội dung quảng cáo phải không bạn?nếu đúng vậy thì đó chỉ là chiêu của nhà mạng thôi.

đúng rồi bạn à, quảng cáo kiểu nhắn tin trúng thưởng này nọ, mà mình tìm mở lại ko thấy mở đc ở đâu. mà k biết mail đó từ đâu tới và tới theo tài khoản này của mình ( gmail, facebook,yahoo) mình kiểm tra 3 tài khoản đó k thấy có mail nội dung giống pushmail.:-??

Bản 5.0.0 " no BEATS OVER BT YET" có nghĩ là sao hả các bác ? chả nhẽ không dành có Sen XE ?!:-?:-?

cho mình hỏi bản 5.0 này sao không thấy thanh hiển thị pin sóng ? nó mất tiêu rồi ! hay là mình up sai gì !?!..chụp màn hình bằng phím nguồn + volume cũng pó chíu luôn

Đang test bản này, cần cài thêm add on quicksetting v3.2.0, cài qua recovery.

cho mình hỏi bản 5.0 này sao không thấy thanh hiển thị pin sóng ? nó mất tiêu rồi ! hay là mình up sai gì !?!..chụp màn hình bằng phím nguồn + volume cũng pó chíu luôn

Bình thường mà bạn, mình mới up và chụp hình up lên luôn mà, bạn có up FW chưa? nếu bạn up đúng thì cần cho rom tự load hoàn chỉnh rồi hãy mở khoá mà hình để cài đặt, bạn reboot máy lại xem.

Đang test bản này, cần cài thêm add on quicksetting v3.2.0, cài qua recovery.

add thêm cái đó thì có j` hơn ko bạn? mình up mỗi rom 5.0 này thôi thấy vẫn ổn mà
chiều nay mình up bản rom sense4 beta rùi add thêm quicksetting v3.2.0 hình như lỗi rom luôn! vào nó toàn báo cái j` ý rồi mất thanh thông báo và cột pin sóng bên trên

add thêm cái đó thì có j` hơn ko bạn? mình up mỗi rom 5.0 này thôi thấy vẫn ổn mà
chiều nay mình up bản rom sense4 beta rùi add thêm quicksetting v3.2.0 hình như lỗi rom luôn! vào nó toàn báo cái j` ý rồi mất thanh thông báo và cột pin sóng bên trên

Bạn an tâm đi mình test rồi, có up hình ở bài 1, hihi, mới thấy bạn bên tinhte đây.

Back