• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

lỗi đâu mà lỗi hả bạn,bạn cắm vào rùi xoay xoay sao cho chuẩn là được mà,nếu ko được thì do tai nghe của bạn thôi
Sặc, mình cắm tai nghe khác cũng vậy. Tai trái rất bé, tai phải thì to. Ko đều nhau mà. Sau khi chỉnh sound ringtones thì lại bình thường nhưng rút tai nghe ra rồi cắm lại thì lại bị.

Chỉnh sửa cuối:
hay nhỉ.hay là do cái chỗ cắm tai nghe của bạn có vấn đề nhỉ,tai nghe của mình vẫn ngon lành mà

hay nhỉ.hay là do cái chỗ cắm tai nghe của bạn có vấn đề nhỉ,tai nghe của mình vẫn ngon lành mà
Bên topic bản v1.3 mình thấy có fix cái này, ko hiểu có phải fix lỗi đấy ko
- fixed soundenhancer – props nono2lozere

Last edited by a moderator:
Sặc, mình cắm tai nghe khác cũng vậy. Tai trái rất bé, tai phải thì to. Ko đều nhau mà. Sau khi chỉnh sound ringtones thì lại bình thường nhưng rút tai nghe ra rồi cắm lại thì lại bị.

chắc do lỗ cắm tai nghe của bạn rồi, mình vừa thử máy mình vẫn ok, rom 5.5 này rồi rom sense 4.0 cũng bt.có thể lỗ cắm tai của bạn bị mo ve hoặc tiếp xúc k tốt.

chắc do lỗ cắm tai nghe của bạn rồi, mình vừa thử máy mình vẫn ok, rom 5.5 này rồi rom sense 4.0 cũng bt.có thể lỗ cắm tai của bạn bị mo ve hoặc tiếp xúc k tốt.
bản 2.3.6 vẫn ok bác ơi. Đang nghe nhạc mình chỉnh lại nhạc chuông to bé thì lúc nghe nhạc lại đều. Chắc chắn ko phải do tai và do máy. Chắc do up room bị sao rồi

Cho em hỏi tí. Em làm tới bước Super Wipe thì nó báo lỗi như sau ạ:
"Erasing & formating EXT4 *system* partition (system is unmounted already)
E:Error in /sdcard/Android_revolution_HD_Super_Wipe_sensation.zip (status1)
Installation Aborted.

Bây giờ xử lý thế nào ạ? Em đang sử dụng Sensation XL ạ

Installation Aborted.

box này cho Sen thường và XE mà bạn, bạn down file dùng cho XL up lại nhé

Installation Aborted.

File .zip bị lỗi rồi, bạn tải lại nhé.

Ủa... vậy ROM này sử dụng cho XL được không ạ? @.@
Em vừa tải lại Super Wipe từ link trên bài đầu rồi ạ.

T.T Anh ơi... sao mấy box không ghi để phân biệt ra nhỉ? :-< Làm giờ em chuẩn bị DOwn ROM nào cũng thấy khớp khớp... Cám ơn 2 anh nhìu nha.

sao xai room nay cho con htc sensation t-mobile thì lâu lâu có cuộc gọi tói thì nó đơ ra không thể nào nhận được cuộc gọi ,help cái

em cũng bị vậy không kéo được cái vòng tròn . nhưng mà em cái kéo icon xuống cái vòng thì được . hơi bất tiện chút nhưng đầnh chịu vậy :D

Back