• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07-Oct][MAG/cLK][CWM]NDT SENSE3.0 PYRAMID BASED V8.0 Final[HierOS 1.8.3]

mọi thứ đều thấy tốt, còn mỗi cái sọc màn hình với quay video nữa là ngon. mong các cao thủ giải quyết nhanh. hehe. verỳ thanks bác langthang

Các bản Sense 2.1 khác có bị không?
Mình thì thấy các bản mà mix thêm Sense 3.0 và đều bị cả, đang nghiên cứu thêm

Bản LeoRCMixS_v.1.6_MAGLDR_Krendelrus thời tiết rất ngon bác ạ, bác tham khảo xem!

giờ ko muốn EXT Partition sd nữa thì làm thế nào các bác nhỉ. lúc trước em ext bằng recovery

Bản V1.2 có gần 16.000 lượt download đến thời điểm này ?????
Có ai share đi đâu không nhỉ

Trời ơi mạng hum nay sao vậy nè ??? Download toàn 15kb/s :( Chả lẽ lại đứt cáp quang tiếp hjx

thanks bác, em cũng đã leech rùi, nhưng tốc độ ko cải thiện được là bao, chim cú thật !

Sao lại không cải thiện được là bao. Nếu tải bằng link gốc có lần mình tải hết gần một đêm. Còn dùng link Leech chỉ mất có khoảng 10p với IDM. có khi mạng nhà bác lag quá rồi !

các bác cho minh hỏi cái này,mình dùng HD2 Tmobile,lạ cái là gần đây lên 2.3 mình mới để ý Ram chỉ có 411 và Rom thì chỉ có 512 hay mấy đó,đáng lẽ là phải Ram 576 với lại Rom 1GB chứ,ai biết vì sao k?

các bác cho minh hỏi cái này,mình dùng HD2 Tmobile,lạ cái là gần đây lên 2.3 mình mới để ý Ram chỉ có 411 và Rom thì chỉ có 512 hay mấy đó,đáng lẽ là phải Ram 576 với lại Rom 1GB chứ,ai biết vì sao k?

Mình cũng bị y hệt cậu, cậu vào about trong settings xem đúng ko? Của mình ram nó cũng báo là 576 và rom là 512 :(

Back