• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

chắc bản này nữa v1.4 rồi chuyển qua mod ics 4.0 cho a e xài...

vậy cho mình hỏi v1.4 khi nào bạn up lên vậy và nó fixd dc lỗi camera quay video lag chưa bạn, mình nghĩ chắc rùi hen vì bạn chuyển wa xào nấu món ăn mới rùi ics 4.0 nên món cũ phải chuẩn chứ đúng ko. Cố lên nhé.

Bản V1.4 của bác lâu ra quá. Đang dùng tạm CoreDroid V3.6 mới nhất chờ bản của bác.

Bản CoreDroid này Font nó bị lỗi font tiếng việt. Dung lượng Free sau khi cài có khoảng 128Mb thôi. Không nhiều như bản V1.3 của bác dùng.

Cảm nhận thì bản của bác nhẹ nhàng và dùng mượt hơn ^^

Mình add ảnh vào contact. Ban đầu ảnh rất rõ nét. Sau đó thì ảnh tự dưng bị nhòe và mờ đi trông rất xấu. Không biết lỗi này là do đâu và cách khắc phục thế nào nhỉ ? Trước mình chỉ add lại ảnh là fix được mà giờ add lại chỉ nét lúc đầu sau lại nhòe và mờ !

Thanks

sẽ cố gắng up v1.4 trong thời gian sớm nhất....mọi vấn đề bạn có thể góa ý để mình cải thiện..thanks

sẽ cố gắng up v1.4 trong thời gian sớm nhất....mọi vấn đề bạn có thể góa ý để mình cải thiện..thanks

1.4 đang có vấn đề nên chưa xong hả bạn vì thấy bạn ghi upload 1.4 cũng lâu rùi mà giờ vẫn chưa thấy, mình nghĩ bản 1.4 này chắc bạn chuẩn bị rất kỹ đễ mọi thứ ok nhất và sẽ chuyển sang xào nấu món mới ics 4.0 đúng ko hehehe:D

bản 1.3 mấy bác có bác nào sài thấy xuất hiện hiện tượng delay app và sense chưa, mình bị mấy lần thồi cứ tự thoát app ra là bị delay màn hình trắng luôn, ko hiểu vì nguyên nhân gì có bác nào biết cách khắc phục thì chia sẽ cho mình với nhé

1.4 đang có vấn đề nên chưa xong hả bạn vì thấy bạn ghi upload 1.4 cũng lâu rùi mà giờ vẫn chưa thấy, mình nghĩ bản 1.4 này chắc bạn chuẩn bị rất kỹ đễ mọi thứ ok nhất và sẽ chuyển sang xào nấu món mới ics 4.0 đúng ko hehehe:D
ko phai có vấn đề mà cố gắng đưa những thứ tôt nhất vào và bỏ đi những thứ ko cần thiết bản này mượt và free ram khá cao...đang fix camera hi vọng khoảng 2-3 ngày nữa sẽ có

bản 1.3 mấy bác có bác nào sài thấy xuất hiện hiện tượng delay app và sense chưa, mình bị mấy lần thồi cứ tự thoát app ra là bị delay màn hình trắng luôn, ko hiểu vì nguyên nhân gì có bác nào biết cách khắc phục thì chia sẽ cho mình với nhé
v1.3 cook khi đang thi nên ko đầu tư nhìu..v1.4 sẽ khác...

rất cảm ơn bác Nhân đã fix lỗi rom cho ae, nhưng vẫn mong chờ bác fix được cho em nó chạy fifa 12 ko lag , cố lên bac

v1.3 cook khi đang thi nên ko đầu tư nhìu..v1.4 sẽ khác...

khi nào thì có 1.4 đấy bác chủ, lâu quá là lại về wp7.5 à mà nhờ các bác test giùm cái VPlayer giúp, nó no work trên máy mình ko biết sao nữa, moboplayer thì ngon.

gần về quê ăn tết rồi hy vọng bản 1.4 sẽ sớm có để ae có thể ytair nghiệm một bản rom tuyệt vời cho những ngày du xuân

Vẫn đang dùng bản 1.2, Chưa có thời gian up đến cả 1.3 chứ chưa nói gì đến tết, Tối mai vẫn trên HN nên chờ up luôn thể, Gọi là quà tết của Bác Nhân ! :D ! Thanks !

Back