• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[30/08/2012][ROM ICS][SENSE 4.0] InsertCoin Evolution v2.30

có bác nào up thử bản 1.91 này chưa?còn bị lỗi treo camera rồi văng ra ngoài không?bancs nào up rồi cho em xin vài cái phát biểu với.
Ủa, mình đang xài v1.9 chụp ảnh bình thường đâu có bị văng đâu nhỉ???

có bác nào up thử bản 1.91 này chưa?còn bị lỗi treo camera rồi văng ra ngoài không?bancs nào up rồi cho em xin vài cái phát biểu với.

Bản này có ít lựa chọn bỏ 1 số app ko cần thiết trong lúc flash nên trong app drawer có nhiều app ko cần thiết(giống rom gốc).Thỉnh thoảng khi có cuộc gọi đến bị đơ ko vuốt vòng tròn lên để trả lời được.Đây là 1 số nhận xét của cá nhân mình sau khi sử dụng.

bạn bị rất giống mình, nhiều cuộc gọi đến đơ , vuốt trả lời ko đc, do dốt tiếng anh nên lên XDA ko bik hỏi :D . nhưng sau 1 time tìm hiểu thì đổi thử qua kernel khác ko phải brick thì hết.

hình như do dòng chờ của brick thấp we hay sao đó
mình dùng Brick vô bản 6.6.5 sen3.6 cũng có lúc bi như thế mà hiếm

anh em ơi.a đã chơi asphalt 6 trên sensation mà nối đc với các máy khác cùng đua chưa. mình tìm mấy bản rồi mà k nối đc với máy khác để cùng đua.

Bản này có bị lỗi feedback chậm khi calling từ danh bạ ko các bác? Bản Ordroid 8.6.5 mình đang dùng bị lỗi này. Khó chịu kinh :(

Em cài rom, Vì do lỡ up lên 4.0.3 lên không S-OFF được. up xong khởi động bị treo ở màn hình có Chữ HTC SENSATIONE - có thêm chữ Beataudio ở dưới ( bản 1.91). giờ không biết làm sao. Máy đã Recovery, máy ở trạng thái unlook, và root rùi. Mong chỉ giáo dùm.

đang up thử bản 2.0 để xem sao đã.không biết là cái base rom mới này chơi dc nhiều game không?chứ cái base đang dùng chạy sense 4 này kén game qua.Tiện thể máy bác cho em hỏi:có bac nào biết ở tphcm mán pin dung lượng cao trên 2000mah cho sensation hông nchir giúp e với.

Phải thử mới được. Mọi người set CPU là 1.2 hay 1.5 Ghz vậy ??

Chỉnh sửa cuối:
set cpu 1,6 máy mình để chờ qua đêm 8 tiếng hết 7% pin,trong điều kiện wifi và yahoo để 24/24 dùng chat nhiều cả ngày thì tầm 20 tiếng hết pin

Mình để Default cho khỏe...:D Bỏ Incredible rồi à?
Mình bỏ lâu rồi, từ tháng 1 năm ngoái :)
Em nó đẹp nhưng sóng sánh 3G kém quá nên đổi.
Mình để CPU 1.2 nên thấy chạy vẫn chậm.
Dũng đổi máy lâu chưa vậy XE hay thường ?

Mình bỏ lâu rồi, từ tháng 1 năm ngoái :)
Em nó đẹp nhưng sóng sánh 3G kém quá nên đổi.
Mình để CPU 1.2 nên thấy chạy vẫn chậm.
Dũng đổi máy lâu chưa vậy XE hay thường ?
Mình dùng Sen XE bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Back