• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[31.MAR.11][CWR] Frankinstine DROID S v1.2 - Mời AE trải nghiệm !

Bản của Frankenstein sense 2.0, mình thấy mỗi cái nút sổ Drawer là mới, còn lại ko có j` mới, còn bản bạn nói là sense ginger của imilka based Desire S, bản này mình dùng từ chiều h, công nhận là rất mượt, HTC đổi sense 2.1 mới rất thông minh, cứ như là thấu hiểu mọi nỗi lòng của user vậy, trong Drawer vuốt nhảy từng trang theo chiều dọc = mượt, chứ vuốt chạy cái ào như sense của trên Desire HD cũng lag nữa, notification bar có thêm quick setting tùy chỉnh các kết nối giống cái bản ROM của CM7 nhưng VIP hơn :D, nhiều thứ khác rất hay, rất mượt trên HD2, dùng flash 10.2 vào Happy Farm chơi mượt luôn đấy ạ, tuyệt, mỗi tội ko có camera :(, hy vọng Imilka sẽ fix đc hết các lỗi hiện hành :D

Đúng rồi bác ơi, em cài nhầm Imlka. Down 1 lần cả đống rom up cứ lung tung hết cả quên kiểm tra info nữa hihi. Em chỉ hi vong internal storage lớn lên chút để cài App thôi, ko quan trong camera lắm.

Back