• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em dùng Hp iPAQ Data messenger vào giao lưu

chào cả nhà
cho em hỏi em xài con HP 6915 chay winmobile 5.0 nhưng em muốn cài chương trình từ điển anh việt vào để học anh văn có dc ko. và bác nào có cho em cái

bác nào biết cài 3g cho Hp data messenger hương dẫn em cái, vào network nghich mãi có lúc hiện lên được sóng 3g 2 giây là tắt
Hỏi cửa hàng banhangtructuyen thi nó bảo nó ko biết thế có chuối ko chứ

bác nào biết cài 3g cho Hp data messenger hương dẫn em cái, vào network nghich mãi có lúc hiện lên được sóng 3g 2 giây là tắt
Hỏi cửa hàng banhangtructuyen thi nó bảo nó ko biết thế có chuối ko chứ

mình trả lời cho bạn bên chủ đề HP ipaq data messenger rồi đấy:D

Chưa đăng ký gói cước với Vinaphone nên nó chỉ báo 3 giây thôi, phải đăng ký nó mới cho vào mạng 3G.
đăng ký theo hướng dẫn của Vina la dùng được

Các pac cho em hỏi. E bắn nhạc, ảnh qua bluetoth con Data messenger nhận zoài. mà vô Explorer tìm không thấy đâu. Chỉ có cắm cable vô máy tính tìm thì thấy. vậy muốn nó tự động chuyển đến thưc mục mình cần ở con này thì làm thế nào nhỉ???? cam on cac pac trc
Trong thư mục My Documents của device

em đang dùng con Hp data mess , hiện giờ nó đang có bệnh như sau mong các bác chẩn đoán bệnh cho em với : gọi đi được, nhận được tin nhắn, nhắn được tin đi, nhung không nhận được cuộc gọi hoặc nhận được 1 ,2 cuộc xong là lại thuê bao quý khách ... cái icon sóng nháy liên tục nhúc đầy vach lúc ko vạch logo mạng vẫn hiển thị ở today, em dùng mạng vinaphone ~~ hôm nay em vì nó nhỡ nhiều việc quá mong các bác giúp

bac giup em cach up rom con HP Vodafone với, em boot nó báo lỗi 402. Bác chỉ em thêm phần bootloader cho con này dùm luôn.
Thanks bác nhiều!

Back