• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

xui wa' , 2 lần ra ngân hàng để chuyển tiền cho pác Hạnh thì 2 lần nó ko giao dịch , bực wa' ! mai lại phải ra tiếp !:((

tại bạn bật đồ sát giết người ah,khi nào hết điểm slaughter poin thì hết thôi.bạn mún mua game thì pm 2 số đt trên nhe
Posted via Mobile Device thế khi nào mới hết slaughter poin hả anh? Tại thấy mấy pọn nhóc woak bạn em điên wá xơi lun :D

ucweb ko dung de post bai dc dau. . Toan bi o vuong thoi.
Tu nhien dao nay choi game chan that. . Anh em cu di het ui. . . Bio chi con lai vai nguoi pm nhau. .0> h0m nay dt nay ko vjet dc tjeng vjet co dau, m0j ngu0j th0g cam na <0.
Chuc moi nguoi vui ve . .
Thanh vien moi choi. Muon can su giup do ve cau hoi? { truc tjep tren game. Dang ch0j laj phaj out ra vao web thj phjen qua } item va gold hay Pets thj cu Pm pm cho minh nha. . . . Minh se gjup nhjet tjnh. .
Pm: FinalLove and F-Fantasy
Bye . .
FinalLove

Posted via Mobile Device[/i

Posted via Mobile Device thế khi nào mới hết slaughter poin hả anh? Tại thấy mấy pọn nhóc woak bạn em điên wá xơi lun :D

chờ giảm xuống còn 28 điểm . cứ 10 phút online giảm 2 điểm . cố chờ đi nhé !

chờ giảm xuống còn 28 điểm . cứ 10 phút online giảm 2 điểm . cố chờ đi nhé !
Posted via Mobile Device éc,lên tới 258 lun òy,hix,vậy mình vào game xong ra menu đc ko anh,wa map wái 86 mấy tên eng,rus nó cứ săn mình tức gê

Tôi vẫn dùng UCWEB để post bài bình thường mà. Ô vuông thì có cách khắc phục dc. Đang dùng UCWEB post nè

Posted via Mobile Device éc,lên tới 258 lun òy,hix,vậy mình vào game xong ra menu đc ko anh,wa map wái 86 mấy tên eng,rus nó cứ săn mình tức gê

làm như thế 5' sau là bạn bị disconect ngay,treo game nhiều khi còn bị dis nữa là huống hồ j pạn vô game rùi out ra menu

PhongBa xin đính chính một chút nha! Mình ko tìm lại được cái N81 cũ nhưng đã mua cái mới rùi=D> Cám ơn anh em đã quan tâm tới mức chửi ko thương tiếc "thằng Xích Long" tối qua là tuib-)(pm Duongle) tuy là nó ko trả lại ĐT(đời là thế) nhưng chắc tên khốn ấy không phải dân IT nên ko mất mát gì (ngoài cái ĐT):-??

Back