• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Hoi sever m0j ra . T cung gjup do ae vn nhju lam nao la do 7x roy 111 t t0an cho kh0ng.ngay den up skil ntn mjnh kung chj luan. Gjo ho toan 12x r0y. Venh mat lam chang coj nhau ra gj ca. Đôi khj còn chuj mjnh nua. Do vay ma co nhju ngu0j hoj mjnh ve up skil ntn? Mjnh chj pjt jm lang . Tat ca la do tren . N0j chung la may ban vjp roy dung n0j loj cay dang

Posted via Mobile Device
theo mình thấy trên game Q là người dễ chịu nhất ah,trên game Q cũng thừơng júp ae lắm,nói thì nói vậy ae đừng nghĩ j hết,chỉ mong đừng quay lưng xem người # chả ra gì khj mình hơn người ta là đc rùi,game càng ngày càng nhiều người đk chơi trong khj đó cũng nhiều người vì lý do học,bận mà k online đc,thế hệ gắn bó lâu nhất là Hanh,Loc,Quang,sau này như duongle,kool...nói thật bjờ mình k bít ai ra ai nữa,trước đây bao nhiêu người chơi mình có thễ bít đc bjờ đông quá thêm vào đó 1 số pạn chơi lại,đỗi tên tiếng anh,phần thông tin nhân vật thì k để country việt nam mà để indo hay russia ...mình k hiểu tại sao,vn mình trên game cũng có 1 chổ đứng nhất định,còn các pạn đổi tên chơi lại vì sợ mình bane xin thưa rằng nếu k có lý do chính đáng thì k bjờ,trường hợp duongle là ngoài ý muốn thôi. Hj vọng đọc xog các pạn tuy đặt tên tiếng anh nhưng fần thông tin làm ơn đổi lại là vn để ae mình kòn bít nhau

đánh ở đâu thì rơj ra đồ discipline vậy a Hạnh ? E nghèo ko có tjền mua , đành phảj tự kiếm vậy ! T_T

Hix, vậy là bị hớ nặng rồi, lâu ngày không vào nên ko nắm được giá cả thị trường, rao cả buổi sáng thấy mấy thằng toàn đưa giá trên trời, có thằng đòi những 2M, còn lại toàn đòi 500-600k, trả mãi mới có thằng chịu bán 300k.
Được ngày chủ nhật mà sao sv off lâu thế các bác nhỉ?

SV lại bảo trì, chán thật.
Mình mới mua con snowman lv 7 atk aura, haughty 300k, có mắc ko nhỉ???
Ko mắc chút nào đâu . Nhu vay la may vj mua dc oy đo. Noi chung la hjen nay gold tr0ng game mat gja wa.truoc đó 1 tuân pet s.man t0an 50k t0j 150k. Ma gjo t0an 500k toi 2m thuj.chju kho rao tren world ma mua pjt dau gap gà no ban 50k toi 100k roy sale lay 1.5m thj nhau dam dau vao mua do
Ma noi chung la neu pan nao co pet s.man kn0w or haug . Lv 9x + . Dame 700+ . Hjt 300+ jnfan or y0ung. Thj nen ban 30 =>50m . Hjen nay sever rus dang s0t
Pet dame cao . Mun ban wa do ma ban
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicedạo này vn có vẻ hơi "láo",có nhiều ng lv thấp xin đồ t,giờ mới lên 7,8x thì quay ra chửi t,còn có ng t đang war hay đi q tự nhiên có ng pm hỏi:"vn nè có đồ gì cho mình ko",t nói ko thì bạn đó nói:"lv 120 mà ko có đồ gì àh",còn nhiều việc khác nữa,làm t rất khó chịu(có nhiều lúc t muốn tàn sát hết VN),nên dạo này tạm ngưng giúp vn,(hiện jờ t chơi L_U_F và Sexboy)

Hix Duongle bị nó xin đồ rồi chửi, tui còn không làm gì đang đứng không ở Forest cũng bị chửi nè, Vídu là Van_tuan11. Tự dưng thì chửi Tui và rủ rui pk (khi đó tui mới LV 97) mà trong khi đó lúc tui chưa mua Game còn cầy LV với nhau ở map 86. Mà giờ cung không thấy xuất hiện nữa, nghe đâu thấy bảo bị VN truy nã nên không dám ở Server Eng nữa phải chuyển sang Rus sinh sống.
Tui còn nhớ ngày đầu mới chơi game Tui cũng được Quang, Duongle, Nha_Tram và một số anh em chơi trước giúp đỡ nhiều lắm, cho tui đồ, pet và hướng dẫn tui chơi nữa, giờ cũng tích góp được một ít vốn kinh nghiệm chơi rùi nên anh em nào của Vn mới chơi chưa có kinh nghiệm muốn hỏi hoặc cần gì cứ pm trên world tìm tui (LamPhuong) sẽ giúp bất kì vấn đề gì trong khả năng hiểu biết và có thể.
Nick: Lamphuonga(Knight lv 120) và -_-LPA-_-(Wizard lv 120)

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Devicethằng đó thì nói làm gì,tội nghiệp nó đánh pò cạp để mua staff chaos ngay thời điểm staff lên giá.Ah a Hanh cho e hỏi,có fãi all staff va sword 111 đều là do Rus hack ra chứ ko fãi do atk Snow Guard đúng ko?

Hix khốn nạn cái đời nhà nó, mấy giờ rồi còn đi đánh pò cạp kiếm gold mua đồ, chắc hết đời nó quá.
Tưởng L_U_F của Duongle bị ban nick rùi hôm nọ thấy bảo bị thằng CYGOH dọa ban:D
Ma Duongle, Quang ơi char Wizard Marbela là ai?

Chỉnh sửa cuối:
Marbela la ai ah. Hjhj chac han may ban con nho nguoi co ten la cave khj sever m0j mo ko. Roi den venus2 nua
Neu aj c0n nho thj chjnh la marbela

Hix khốn nạn cái đời nhà nó, mấy giờ rồi còn đi đánh pò cạp kiếm gold mua đồ, chắc hết đời nó quá.
Tưởng L_U_F của Duongle bị ban nick rùi hôm nọ thấy bảo bị thằng CYGOH dọa ban:D

bane 1 người đâu fải dễ đâu pạn,marbela là marbela chứ ai hj hj.mà ae từ nay chơi game vô đây báo danh nick trên game để bít mặt nhau dj

bane 1 người đâu fải dễ đâu pạn,marbela là marbela chứ ai hj hj.mà ae từ nay chơi game vô đây báo danh nick trên game để bít mặt nhau dj

Tại hôm đó thấy Duongle gọi đi war nhưng đang tận trên top ice nên chạy về không kịp và thấy Duongle nói war với thằng CYGOH, Duongle nói nó dọa ban Duongle. Ma hôm trước đó mình và Nha_Tram vừa đập nhau với 4 thằng chúng nó xong ở king 54.

xin chào.Marbela là mình_ __LEA__, _LEA_, củng là mình,, vào 4rum thường xuyên nhưng it post bài lắm
nhiều khi pm với mấy người mình gọi là kưng .. thông cảm nhé, vì quen giọng diệu miền Tây luôn rồi,,,,
có nhiều bạn bảo tui láo vì nhỏ tuổi..^^, nhưng mình kô dám láo với ai đâu(26t- cầm tinh con chuột nhé):)

Hiện gjờ e đang mún mua sword và armor discipline = card đt ! Ai bán thì sms cho e nha ! Sđt : 0985062130
hoặc pm trên game .
Nv : _-KiemMa-_
Id : 213067

hồi cuối tháng 9 bọn wistone nói có thể tháng 10 update guil,jờ lại nói chúng tôi cố gắng tung ra nó vào tháng 11

hồi cuối tháng 9 bọn wistone nói có thể tháng 10 update guil,jờ lại nói chúng tôi cố gắng tung ra nó vào tháng 11

lâu wá k bun pán trên game giờ k bít já cả ra làm sao nữa.hjx já trên trời dưới biển k ah

hehe. Đang chơi mấy player indo kêu t nâng giá tất cả lên. Làm t vs 5 đứa jndo mất 3 tiếng rao trên world. Thế là hum sau giá lên ầm ầm

đang pán s.man. Ng0n dame cao lv100+ la 5m. Hum sau 15m.hum mốt 30m . Và giờ là 50m. Có lẽ may hum nua la 100m

chán ghê ! kon sn0wman kủa e lv 108 , damage 650 , def 550 , máu 2k , change to hit 300 , pán ko aj mua vì old mất rùj ! T_T

Back