• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC HTC HD2 ANDROID SERIES (Sense - CM7 - MIUI)

mình đang build bản mới bạn à, chắc tuần sau mới đưa lên được. dạo này nhiều việc quá không có nhiều thời gian để build.

mình đang build bản mới bạn à, chắc tuần sau mới đưa lên được. dạo này nhiều việc quá không có nhiều thời gian để build.
Mình đang xài bản sense 3.o V4 của bạn,bạn ra bản mới là có file cài đặt thôi ah,có file update k,bản mới còn bị kẻ xọc màn hình k

Mình đang xài bản sense 3.o V4 của bạn,bạn ra bản mới là có file cài đặt thôi ah,có file update k,bản mới còn bị kẻ xọc màn hình k

sọc màn hình vẫn còn bạn à, bản mới chỉ sửa một vài lỗi MMS, cải tiến tốc độ và giao diện thôi bạn à.

Theo cảm nhận cá nhân thì khi tác giả đã cung cấp " bếp " hướng dẫn cách "Nấu" Rom thì có lẽ rằng chúng ta sắp đón một tin buồn là Tác giả sắp chia tay em nó .
P/S : Cái này có % nào đúng không bác PPCBOY :D

cũng gần đúng Bác à, bữa nay em nhiều việc quá với tính đổi sang HTC Sen. Mình đưa bản kitchen để anh em nào thích vọc thì vọc cho vui.

cũng gần đúng Bác à, bữa nay em nhiều việc quá với tính đổi sang HTC Sen. Mình đưa bản kitchen để anh em nào thích vọc thì vọc cho vui.
Đợi EVO 3D bản GSM ra mà dùng, mua Sensation làm gì...

Sen lỗi cảm ứng từa lưa ra kia bác, Bên XDA kêu quá trời luôn và hnay số hoá cũng đưa tin là như vậy, mà con này nhìn ngoài hơi thô và xấu, Màn hình tỷ lệ 4:9 không thích bằng 4:3. HD2 góc bo vuông hơn và cảm nhận của em là đẹp !

Sao boy bỏ Hd2 vậy , dùng hay đấy chứ, mình dùng hai đời chưa thấy chán, vì nhiều đồ chơi ngon, có ip4 nhưng ít nghịch hơn con HD2 nhiều. Boy mà bỏ thì ae buồn nhiều đó, ko gì thì cũng có thời gian dài cày cuốc cùng nhau rồi mà.

có ai down bộ kitchen về làm ơn đóng gói up lên host vn or mediafire dùm nha, mình cũng muốn thử nhưng chưa down uploader được, chỉ vài k/s nhưng rớt lụi đụi như sung rụng.

có ai down bộ kitchen về làm ơn đóng gói up lên host vn or mediafire dùm nha, mình cũng muốn thử nhưng chưa down uploader được, chỉ vài k/s nhưng rớt lụi đụi như sung rụng.
Giờ thì ai cũng chịu vì đang bảo dưỡng tuyến cable quang biển AAG đến hết tuần (06/08) nên các host quốc tế đều bị giới hạn đường truyền. Bạn đợi sang tuần rồi download nhé...

Đã thực hiện cài đi cài lại theo tool đính kèm với Rom.zip và làm theo hướng dẫn, nhưng tôi vẫn bị lỗi nand kernel open failed.
Không rõ nguyên nhân vì sao nữa, xin các member chỉ giúp

Đã thực hiện cài đi cài lại theo tool đính kèm với Rom.zip và làm theo hướng dẫn, nhưng tôi vẫn bị lỗi nand kernel open failed.
Không rõ nguyên nhân vì sao nữa, xin các member chỉ giúp

Bạn có nhầm bản cLK và MAGLDR không thế

Các bác trong PDA sắp rời bỏ em HD2 rồi sao tiếc quá nhỉ , chắc mốt phải bảo bố mẹ , bán được đất là sút ngay em EVO 3D

Bạn có nhầm bản cLK và MAGLDR không thế

trong đường link có 2 loại rom CLR và CWR, tôi down CLR, đang down thử CWR. Xin hỏi hai cái này khác nhau ntn. Trước toàn chạy trên thẻ nhớ, bây giờ mới chuyển sang NAND, có bản chạy đc, có bản báo lỗi như vậy.
Xin bác giải thích thêm.

Sao boy bỏ Hd2 vậy , dùng hay đấy chứ, mình dùng hai đời chưa thấy chán, vì nhiều đồ chơi ngon, có ip4 nhưng ít nghịch hơn con HD2 nhiều. Boy mà bỏ thì ae buồn nhiều đó, ko gì thì cũng có thời gian dài cày cuốc cùng nhau rồi mà.

em dùng thêm thôi chứ không bỏ HD2 được, hiii vẫn yêu em nno lắm.

Back