• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC-SHIFTPDA GINGER 2.3.3 V10 (26.Mar) - Mediafire

mình trước đây bị cài bản nào cũng bị
Khắc phục: task29 ( máy mình Tmos ko sao nghe nói tùy máy) rùi cài lại từ đầu ---> đỡ hẳn ( nhưng mấy bản sau này chơi lâu nóng máy thi thoảng vẫn treo, khi bị treo để cho nguội mới khởi động lên) cài bản của MDJ ra lâu rồi thì dùng cực ổn chơi nóng máy cũng không hề treo ( nhưng mình vẫn dùng 2.3 này cũng ổn chơi game lâu lâu nóng lên mới treo tút pin ra mới đc, còn dùng bt thì k vấn đề ji)
--- kiểm tra có phải do phần cứng không bác up lại Winmo coi lướt web chơi game coi có bị sao không ....

nghĩa là task 29 xong là ok?, mà bác nói bản MDJ là bản nào vậy?để mình cài thử xem sao.:-??thank bác đã giúp đỡ.

nghĩa là task 29 xong là ok?, mà bác nói bản MDJ là bản nào vậy?để mình cài thử xem sao.:-??thank bác đã giúp đỡ.

đỡ đi dc nhìu nhìu thôi.... mình k nghĩ do phần cứng. Nghĩ là do rom thôi. Để mình kiếm links cho bạn lên xda thì topic đã xóa hết links
đây MDJ ds

Chỉnh sửa cuối:
Có bản cho SD card rùi [12.Apr][SD\MGRLD] BOYPPC-SHIFTPDA_DESIRE HD GLASS V2 & GINGER 2.3.3_V7, nhưng sao mình toàn bị treo ở màn hình có đám khói xoay nhỉ? Có ai biết cách khác phục không?

em cũng toàn bị treo ở màn hỉnh htc ( 40 phút) mặt dù đã làm đủ mọi huớng dẩn , có cao thủ nào giúp đở không vậy ?????????????:|

Back