• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

anh có nhớ theme nào dung lượng lớn nhất ko , hay là file sis của nó khoảng 2.5mb trở lên ấy nhìu bài theme rar hay zip khá lớn nhưng giải nén ra thì có tận 2 file có nên file cài đặt lại nhỏ

anh có nhớ theme nào dung lượng lớn nhất ko , hay là file sis của nó khoảng 2.5mb trở lên ấy nhìu bài theme rar hay zip khá lớn nhưng giải nén ra thì có tận 2 file có nên file cài đặt lại nhỏ

Theme khoảng trên 1MB là đã có bộ icons mới rồi. Thường thì dung lượng theme trung bình là 1,5mb thôi. Còn trên 2MB thì ít lắm.

File cài đặt nhỏ thì sao bạn? Quan trọng là khi cài Themes, File đó bung ra như thế nào và Themes đó chứa nhiều Icon hok? Chớ Themes nặng chưa chắc gì đã hay.
Như mấy cái Themes mới của Babi, dung lượng chỉ gần 1Mb nhưng Icon rất nhiều, còn mấy cái Themes của Inca gì gì đó, tuy dung lượng lớn nhưng Icon hok nhiều.

File cài đặt nhỏ thì sao bạn? Quan trọng là khi cài Themes, File đó bung ra như thế nào và Themes đó chứa nhiều Icon hok? Chớ Themes nặng chưa chắc gì đã hay.
Như mấy cái Themes mới của Babi, dung lượng chỉ gần 1Mb nhưng Icon rất nhiều, còn mấy cái Themes của Inca gì gì đó, tuy dung lượng lớn nhưng Icon hok nhiều.

um cái quan trọng là khi bung ra dung lượng nó là bao nhiêu :D, nhưng những theme dung lượng lớn nếu Icon ko nhiều thì file mbm của nó cũng nặng và 1 vài hiệu ứng đặc biệt hơn

Mình có 1 cái theme dung lượng 3,5MB cài lên tới 9MB, bộ icon phỏng theo Samsung Omnia rất đẹp, đang tìm để up lên.

Link download:

Hex Black V1 by IND190 (Gbox Icons): http://www.4shared.com/file/152923356/c5c9e971/Hex_Black_by_IND190.html

Hex Black V2 by IND190 (Omnia Icons): http://www.4shared.com/file/152924268/9549c53b/Hex_Black_V2_by_IND190.html

Cái link thứ 2 chính là bản icon của Samsung Omnia :)

K biết ai đã dùng theme lightpro chưa nhỉ
Nó dung lượng 4.7mB cài ra là 9MB ikon gần như Omnia này nè..nền đên ikon màu sắc như đÈN neon ý
Mình đag có nè..ai cần sẽ up lên

K biết ai đã dùng theme lightpro chưa nhỉ
Nó dung lượng 4.7mB cài ra là 9MB ikon gần như Omnia này nè..nền đên ikon màu sắc như đÈN neon ý
Mình đag có nè..ai cần sẽ up lên
chờ bạn lâu wá ,up điiiiiiiiii :D:D:D ,cái theme trên kia đệp thật đấy ;)

Themes này quá đẹp!!!Tiếc là nó chưa icon hóa hết đc.Bác BuuPhuc còn theme nào dạng này nữa ko cho em với???:):):)

Theme này do tác giả làm ra nên chỉ được như vậy thôi. Nếu muốn hoàn chỉnh hơn thì bạn có thể dùng các PM tạo theme để chỉnh sửa lại.

Theme này do tác giả làm ra nên chỉ được như vậy thôi. Nếu muốn hoàn chỉnh hơn thì bạn có thể dùng các PM tạo theme để chỉnh sửa lại.

Bạn có phần mềm đó ko??Mình lên diễn đàn cũng thấy có MBMTool nhưng tiếc là ko theme đó ko có file mbm.:(:(

Bạn có phần mềm đó ko??Mình lên diễn đàn cũng thấy có MBMTool nhưng tiếc là ko theme đó ko có file mbm.:(:(

Bạn lên mạng search phần mềm này nha :Carbide ui Theme Edition
Cái PM đó do NOKIA tạo ra chuyên dùng đề tự tạo theme cho S60 đó

Bạn lên mạng search phần mềm này nha :Carbide ui Theme Edition
Cái PM đó do NOKIA tạo ra chuyên dùng đề tự tạo theme cho S60 đó

Mình chỉ cần edit lại cái theme thui.Cái phần mềm trên có edit lại đc hok hay phải tạo mới vậy bạn???:):)

Back