• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC THEME DUNG LƯỢNG LỚN, CỰC ĐẸP-CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN!!!

DEEP BLUE

anh phúc có thể fix lại cái theme này dc ko ạh? em dùng thì thấy theme này bị lỗi ko hiện cột sóng với pin khi xài màn hình 320x240, với lại anh có thể post thêm vài theme style satio giống vậy dc ko ạh :x ,nếu dc thì thank anh nhìu :D
P/s : em thấy trong hình thì theme có nhìu bộ icon khác nhau nhưng khi cài thì chỉ có 1 bộ icon đầu tiên. mún chuyển sang các bộ icon kia thì phải làm gì ạh ?

anh phúc có thể fix lại cái theme này dc ko ạh? em dùng thì thấy theme này bị lỗi ko hiện cột sóng với pin khi xài màn hình 320x240, với lại anh có thể post thêm vài theme style satio giống vậy dc ko ạh :x ,nếu dc thì thank anh nhìu :D
P/s : em thấy trong hình thì theme có nhìu bộ icon khác nhau nhưng khi cài thì chỉ có 1 bộ icon đầu tiên. mún chuyển sang các bộ icon kia thì phải làm gì ạh ?

Những theme này chủ yếu phù hợp với màn hình 240x320 nên khi xài cho màn hình ngang thường sẽ có lỗi. Muốn sửa thì bạn có thể dùng những PM chuyên dùng để thiết kế theme mà chỉnh lại. Mình không có nghiên cứu vấn đề này nên k có kinh nghiệm lắm.
Còn vấn đề Icons là do mình chỉ chọn một theme có bộ icons đẹp nhất để up nên nếu bạn cần thì mình sẽ up thêm các file với các bộ icons còn lại.

Back