• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

download

vũ đy mưa zữ quá đc cả đống themes đẹp ko biết lựa cái nào :D

vũ đy mưa zữ quá đc cả đống themes đẹp ko biết lựa cái nào :D

thì bạn cứ tải về hết đi khi nào chán cái này thì đổi sang cái kia, mình sẽ cập nhật những theme mới nhất ở đây

có cái anna nào full icon ko bạn? Mình down hết trên diễn đàn rồi mà chưa có cái nào full cả?
Bạn xem có cái anna nào hợp với x6 16gb thì share lên giúp mình nhé! Mình thích theme nền đen viền hồng giống màu cuả máy. Kô biết có kô?
Cảm ơn nhiều!

có cái anna nào full icon ko bạn? Mình down hết trên diễn đàn rồi mà chưa có cái nào full cả?
Bạn xem có cái anna nào hợp với x6 16gb thì share lên giúp mình nhé! Mình thích theme nền đen viền hồng giống màu cuả máy. Kô biết có kô?
Cảm ơn nhiều!

full app thì chắc k có quá. Để rảnh mình sẽ add vào. Theme cho x6 thì mình k biết bạn thích ntn. Hoặc bạn tìm 1 theme rồi edit nó. Cũng k khó đâu. Có gì mình giúp.

Back