• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

bác share cho mình vài entry trong suốt đi. thanks
http://www.mediafire.com/?o05dyb454jg4j93
Có rất nhiều Entry. Mấy trăm thay hết thì trong suốt hết ạ. bác hướng dẫn Với ạ. nếu hok bác Giúp em Tên Mấy Entry cơa bản ạ. Như PHím Số.... ạ
mà Nó nằm trong themepackage.mif đúng không ạ

thường thì chỉ thay wiget thôi, vì là trong suốt nên chỉ cần 1 file là đủ

Em Edit Theme trong CFW V.I.P của Bác Nha. Theme Photon V ạ. tiện thể cách đổi tên Theme làm sao ạ?

bác có phần mềm SVGB to SVG nào dùng được không em dùng Contenta SVG Converter không được ạ

có thể thay File themepackage.mif của các theme cho nhau được không ạ.
Em sửa theme song báo lỗi cập nhật là do đâu ?

vurain giúp mình chỉnh cái khung màu xanh của themes midnight blue nha mình gà về khoản theme quá :(

Thank bạn trước

cái viền màu xanh quanh cái khung tuỳ chọn và danh bạ đấy bạn

cái đó mặc định nó thế mà, nếu thay thì sẽ làm cho nó trong suốt hay như thê` nào vì thay là thay nguyên thanh đó chứ k thay cái khung viền

cái đó mặc định nó thế mà, nếu thay thì sẽ làm cho nó trong suốt hay như thê` nào vì thay là thay nguyên thanh đó chứ k thay cái khung viền

Trong suốt cũng được.Bạn giúp mình đi

Back