• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C5-00 RM-645 fw 071.005 core 104MB

Anh chủ top oi bây giờ em muốn hủy cái overclock o bản cfw này thì phải làm thế nào?em cảm thấy bây giờ máy em rất nóng khi vào mạng nhiều và rất nhanh hết pin.xin anh em nào pro chỉ giúp.thanks...

a oi. em chạy xong rồi. nhưng phần cuối cùng thi không được. cứ bảo tháo cáp rồi lắp lại. e bật nguồn lên vẫn dùng được nhưng phần chủ đề thì không có a ạ. giúp em với. ko có cái đó tiếc quá

mình làm như hướng dẫn có thấy sao đâu
a oi. em chạy xong rồi. nhưng phần cuối cùng thi không được. cứ bảo tháo cáp rồi lắp lại. e bật nguồn lên vẫn dùng được nhưng phần chủ đề thì không có a ạ. giúp em với. ko có cái đó tiếc quá

em đang dùng máy c5 00 fw 71.05, em đã dùng phonexi hack rồi ah. em không biết vi sao mà trình xem ảnh trong bộ sưu tập của em cứ hiện ảnh trong ổ đĩa c mãi ah. em dùng xfloer ẩn hình ảnh đó nhưng không thê ẩn được. em không biết thế nào hết. xin mấy bác giúp em với

em không flash được.. flash bằng JAF thì tắt nguồn đi là nó lên chế độ sạc. và ổ đĩa chung.. ai giúp em với

bao nhiêu bộ nhớ RAM sau khi nhấp nháy? Xin lỗi cho người Việt Nam xấu của tôi. Tôi là một người Ấn Độ. tôi sử dụng Google để dịch. Thanks

Yes! The software should run fine on a python are you joined FW.Thank 4rum.I love India!:D

Chỉnh sửa cuối:
Mình phải xóa hết chỉ để lại 2 file core và uda thôi à? Lúc mình cho vào Phoenix thì có mỗi "Eve_SW_MC06..." là màu đỏ thôi, vậy mình chỉ xóa file đó hay xóa hết các file như chủ thread đã hướng dẫn???

Back