• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

chủ thớt cho em xin cái Mod pin mới by Ganang1234 và cái mod hệ thống âm thanh hifi đc ko... thank

down core cua binh24 ve thay core cua ganang ha ban ?
link core cua 5530 binh24 toan die roi :(
ban share to voi'

Bản này phải jaf 2 file mình đã up luôn cùng trong rofs2 rồi đó,jaf vơíi core binh24 die máy đấy. Ko cần đổi tên cứ làm như video là dc nha.

sac, sau 6 lần jaf mới thành công , cứ tưởng bản này bị lỗi :(

Chỉnh sửa cuối:
hì, down core binh24 cho nó có đủ file thôi. Mình cũng bị die 1 lần rồi. :D

huu
thử port qua máy 5800
giờ máy k lên được nữa luôn
hjx
bác nào hướng dẫn em với

Bình thường mình port vẫn lên.có điều bị lỗi thôi.xóa app bớt thử

Vũ cho mình hỏi : Mình Port bản này sang 5233. Chạy tốt hay không thì không biết vì mới xài.
Lối 1 : Camera bi xung đột = Bắt khởi động lại máy.
Lỗi 2 : Khóa phím nhưng đèn phím xanh vẫn sáng. Mở khóa phím đèn trắng không sáng,
Lôi 3 : Không vào được File Manager (thẻ nhớ )

Còn tiếp hay không không bít. Nhưng Vũ giúp mình với nhé. Lần đầu tập port FW
có port core k

em làm như bác Luu_Tan_Vu hướng dẫn ở topic kia
mà không lên được
huhu
dung lượng sau khi port là 114mb
còn core thì em đã thữ dùng của binh24,thử ở topic cũ của ganang1234,và cũng thử port qua.nhưng cũng k đc.help :((
bác nào đã port rồi share cho em với.nguy hiểm quá

em làm như bác Luu_Tan_Vu hướng dẫn ở topic kia
mà không lên được
huhu
dung lượng sau khi port là 114mb
còn core thì em đã thữ dùng của binh24,thử ở topic cũ của ganang1234,và cũng thử port qua.nhưng cũng k đc.help :((
bác nào đã port rồi share cho em với.nguy hiểm quá
114mb die là phải rồi. dùng core và rofs2 của binh24 tối đa 110mb thôi. v5 và symbian nó đâu có khó quá dâu và nhất là có hướng dẫn rồi

Back