• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW PDA TEAM FOR COOK 523X FW

V50 đổi font sao bạn? Mình dùng fontroter đổi font sang black chancery, xong reset may la die máy, phai flash lai @.@

V50 đổi font sao bạn? Mình dùng fontroter đổi font sang black chancery, xong reset may la die máy, phai flash lai @.@

Dùng nokia editor 7 mở rof 2 chép 4 files fonts vào Thư mục Fonts trong Thư mục resc.... zj đó không nhớ! :)

xin loi vi viet tieng viet ko dau nhe. dt minh ko ho tro bo go tv. minh rat nong long muon thu fw cu ban chi mong ban dung up len mediafire minh ko the down dc tu mediafire huhu.

Rất ủng hộ team, mình hy vọng sớm có một bản fw đỉnh nhất để flash!

chưa biết tiến độ làm việc như thế nào nhưng em thấy bác lethanhtung đã ra bản v2.4 final cho anh em 523x. :D

tui dang thi cuoi ki ai cung co viec chu dau phai suot ngay ngoi cook. Fw thi se ra con nhu the nao thi se phai cho

Mọi người ko có tính kiên nhẫn ak mà cứ giục Team thế nhỉ, các bạn trong Team đến vs nhau để làm CFW hoàn thiện cũng chỉ vì đam mê chứ có lợi lộc gì đâu, ai cũng có việc riêng ngoài cuộc sống ảo, phải có thời gian để tập trung, để bàn bạc, để cook và test chứ ????? Mới có vài hôm mà đã đòi có CFW rồi ......
P/s : Cảm ơn Team rất nhiều, rất cảm ơn các bạn ...mình hi vọng có thể giúp gì đó

Back