• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW PDA TEAM FOR COOK 523X FW

Luu_Tan_Vu

Cho mình gửi lời xin lỗi tới tất cả mọi người về sự việc vừa qua. Hiện tại team đang cook và sẽ cho ra fw sớm nhất có thể.
Mình dùng song song 2 OS.

@ALL: Nếu bạn hoặc bất cứ ai có niềm đam mê, 1 chút kiến thức về cook fw cũng như khả năng làm việc nhóm hãy pm mình.

Chỉnh sửa cuối:
Là 1 ý tưởng hay!
Đã đc nêu khá nhiều lần!
Giờ đây quan trọng nhất cần 1 sự tổ chức chuyên nghiệp để có thể trao đổi và làm 1 bản fw hoàn thiện.

Là 1 ý tưởng hay!
Đã đc nêu khá nhiều lần!
Giờ đây cần 1 sự tổ chức chuyên nghiệp để có thể trao đổi và làm 1 bản fw hoàn thiện.

ĐIỂM YẾU CUẢ NGƯỜI VIỆT MÌNH LÀ TINH THẦN TẬP THỂ MÌNH MUỐN QUA ĐÂY NÂNG CAO TINH THẦN TẬP THỂ VÀ KHẢ NAG8 LÀM VIỆC NHÓM CUẢ MỌI NGƯỜI. HY VỌNG SẼ ĐƯỢC NHIỀU SỰ ỦNG HỘ

Mình thấy ý tưởng của vurain84 hay đó. Dạo này 5233 nhiều CFW quá. Chóng hết mặt mà lại na ná ăn theo nhau . Nên có 1 bản hoàn chỉnh

Hiện tại tớ thấy đã có 4 cfw c6v40 cho 5233...nhìn vào là chóng măt rồj tớ còn choáng nój gì mem mớj bjết flash cái nào...m0ng các cao thủ như vurain,lethanhtung90,ngviethoa,sangitpro,winmax cùng nhau hợp sức làm CFW 5233 và 5230 thật hoàn thjện để anh em pda trải nghiệm...thay mặt các mem mớj cũng như các tester cảm ơn các bạn rất nhjều
p/s ko bjết DuyThanh có tham gja ko vay,thêm pro thêm hoàn thjện :D,qua ios rồj bỏ ae sym lun roài..hajzZ

Chỉnh sửa cuối:
k thấy bro nào vào hết vậy ta. k lẽ người việt ích kỉ và thiếu đoàn kết vậy sao

Mở Hàng Hỏi cái này nhé !!! Có Bro nào fix được ko nhấn được nút chụp ảnh ở màn hình cảm ứng chưa !!! :((
Em mới tập cook nên ko biết những file nào thuộc vào những phần nào của hệ thống hết, Bro nào chỉ giúp em nha!!!

Mình cũng nghĩ đến việc lập team cook FW từ lúc thấy mấy cao thủ CFW cãi nhau rồi ^^. Và h thì nhiều bản FW ra quá, quả thực ko biết chọn bản nào. Mỗi bản đều có những ưu điểm riêng , có những bí quyết riêng của các cooker. Quan trọng là mọi ng tin tưởng nhau và đoàn kết, bỏ cái tôi quá lớn của mình để cùng cho ra những bản CFW tốt nhất. Cố lên ^^! Đợi bản CFW đầu tiên của COOK TEAM 523X!!!

Mở Hàng Hỏi cái này nhé !!! Có Bro nào fix được ko nhấn được nút chụp ảnh ở màn hình cảm ứng chưa !!! :((
Em mới tập cook nên ko biết những file nào thuộc vào những phần nào của hệ thống hết, Bro nào chỉ giúp em nha!!!

sao mình k thấy lỗi đó nhỉ. bạn dùng fix của binh24 đúng k

Mình cũng nghĩ đến việc lập team cook FW từ lúc thấy mấy cao thủ CFW cãi nhau rồi ^^. Và h thì nhiều bản FW ra quá, quả thực ko biết chọn bản nào. Mỗi bản đều có những ưu điểm riêng , có những bí quyết riêng của các cooker. Quan trọng là mọi ng tin tưởng nhau và đoàn kết, bỏ cái tôi quá lớn của mình để cùng cho ra những bản CFW tốt nhất. Cố lên ^^! Đợi bản CFW đầu tiên của COOK TEAM 523X!!!

thấy hơi khó rồi đó k thấy ai hào hứng hết. nếu muốn có fw team mấy you phải tẩy chay fw riêng của từng người mới hy vọng họ dep cái tôi quá lớn của mình

sao mình k thấy lỗi đó nhỉ. bạn dùng fix của binh24 đúng k

Em dùng Core và rofs2 của anh tùng đó, bản của Binh24 ko bị lỗi này hả anh !!! Chắc em tự làm riêng mình 1 CFW luôn, để học hỏi thêm kinh nghiệm. anh chỉ em cách fix nhé !!!!

Em dùng Core và rofs2 của anh tùng đó, bản của Binh24 ko bị lỗi này hả anh !!! Chắc em tự làm riêng mình 1 CFW luôn, để học hỏi thêm kinh nghiệm. anh chỉ em cách fix nhé !!!!

cái nào giúp được mình giúp

NguyenDuyThanh tham gia thì mình tham gia ^^ Vì DuyThanh chưa nghĩ Cook mà ^^ Người có kinh nghiệm như DT sẽ dẫn dắt tốt hơn!

NguyenDuyThanh tham gia thì mình tham gia ^^ Vì DuyThanh chưa nghĩ Cook mà ^^ Người có kinh nghiệm như DT sẽ dẫn dắt tốt hơn!

nếu DT k tham gia thì ông k tham gia chứ gì. ông cũng đâu phải hạng thường đâu. đang kêu gọi mà kiểu này chắc như mấy lần truớc quá

Mình lúc nào cũng sẵn sàng, tuy mình ko có quá nhiều kinh nghiệm nhưng dù sao cũng phần nào giúp đỡ đc mọi người.

Người giỏi cái này người biết cái kia cộng lại bù đắp cho nhau là hoàn thiện thôi ^__^ Nói chung về cái ý tưởng này thì lúc nào mình cũng ủng hộ, chủ yếu là quyết tâm của các thành viên, cách thức xây dựng, liên lạc, bàn bạc với nhau ra sao. Mọi thứ chúng ta cần làm kĩ lưỡng.

P/S: Thực ra tham vọng của mình từ trc đến giờ còn lớn hơn, lập team làm 1 FW mang thương hiệu PDAViet cho tất cả các dòng máy 5233/5230/5530/5800. Và fw đó mình tin chắc sẽ làm nên 1 hiện tg thú vị.

Back