• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy chương trình ở chế độ sạc (Có thể Backup - Tăng RAM...)

Status
Không mở trả lời sau này.
E da dang nhap rui ma,e vao bang mobile thi dc vao bang pc thi k dc,reng nick moi gan thang rui ma chang thay mail kick hoat dau,vao hop thu rac kung k co lun.
Mobile

E da dang nhap rui ma,e vao bang mobile thi dc vao bang pc thi k dc,reng nick moi gan thang rui ma chang thay mail kick hoat dau,vao hop thu rac kung k co lun.
Mobile

EM PM cho các ĐHV phụ trách về nhân sự hoặc vào phòng họp chung pót yêu cầu là sẽ có hồi đáp ngay ! Cái này cũng hơi là lạ đây ! Hay là lúc nhập mật khảu trên PC không để ý đèn cap lock ?

Pas em de chu thuog ma,dn vao no cu hien ra 1 trang ghi "neu ban cam thay doi lau thi xin nhan vao day" click vao dog chu day thj laj hjen ra bang dang nhap.dang nhap thi lag hjen ra trang voi dog chu tren va cu the.chan oi la chan.
Mobile

Hjx.k hjeu sao ra pc vao khu symbyan9.1 toan bao k co bai viet nao la sao nhi?
Mobile

Mobile

nếu như bị thế thì bạn nên click vào chữ " tiêu đề " , nằm ở trên thanh hiển thị "tiêu đề/ người mở chủ đề _ trã lời/ đã xem ...."
lúc trước mình cũng bị thế cứ tưởng diễn đàn del hết chứ!:D

bác thiện có bản nào auto không ? cài nhiều thứ tế hoa cả mắt cài tầm bậy thì toi!

Bác Thiện ơi , em làm đầy đủ trình tự như thế rồi . Sao lúc cắm sạc vẫn thấy bình thường , chỉ hiện cục pin đang chạy thôi , chẳng thấy rỳ cả là sao vậy . Bác giải thích dùm em với , giúp em với

Xin bạn làm ơn Up cái file Starter_arm.rsc lên dùm mình với! Máy mình không cài được MobiHex. Mình cần cái này lắm. Cảm ơn bạn nhiều!:(

Lạ thật! mình đã làm từ bước như vậy, khi nhấn nút tắt nguồn thì hiện lên chử OSVIET rồi cắm sạc vào thì nó vẫn như củ, chỉ có mỗi cái cột sóng sạc pin.
Ah! bạn cho mình hỏi thêm là trong file C.zip, khi giải nén ra là thư mục C. Vậy mình chép thư mục C này vào ổ C hay là chép tất cả các tập tin và thư mục trong thư mục C vào ổ C vậy.
Mình đã chép hết vào mà vẫn không đc.
Cho mình hỏi thêm là khi nào muốn chạy như vậy thì phải vào RPDomain Plus để chỉnh lại phải không?

Vothien sửa lại hình ảnh nha. Khúc cuối không biết chọn cái nào? có hình thì mình là mới sung. Nhất thiết phải cài J task man hả bác võ thiện. Máy n80 làm được chứ?

Làm ơn hướng dẫn vụ này lại đi bác Thiện! Cái này hay quá mà không ai quan tâm hết! Cái này sẽ giúp các máy Ram yếu như N73 có thể chạy 1 số ứng dụng và Game mà từ trước không thể cài được do hạn chế về cấu hình.

Làm ơn ai biết làm lại 1 bài hướng dẫn giùm mình đi! Cảm ơn nhiều lắm!.

Cảm ơn bác Thiện nhiều lắm! Có ảnh mới biết đường mò chứ! Mình vừa Format máy lại và thử làm vụ này đầu tiên trước khi cài các ứng dụng khác. Hi vọng lần này sẽ thành công!.

cho hoi .sua muc z:/sys/bin/satsever.exe sửa cả 3 mục hay sửa 1 cái thôi vậy
rôi ổ C đó coppy tưng mục vào từng phần hay ccopy C vào ổ đỉa C vậy ?

cảm ơn câu trả lời đầu tiên nhé :D .Ông NỘI VẬY MÀ KHÔNG HIỀU NỬA :vậy nhé trong cai for C đó có C rồi trong C mục sys rồi trong muc sys lai có bin phai khong .là mình copy từng phần có trong mổi mục đó và các mục tương ứng của máy phia không ? hay copy mục C vào ổ C của máy lun !!!!!!!! .tài cài sai fomat lại máy mất công lắm .bửa giờ tui cài cái gì củng được ma không biết sao cài cái này không được vậy biết .tức wa chịu không nổi .NHỚ TRẢ LỜI NHÉ

Thứ nhất "cho hoi .sua muc z:/sys/bin/satsever.exe sửa cả 3 mục hay sửa 1 cái thôi vậy"
Sửa cả 3

Thứ hai "rôi ổ C đó coppy tưng mục vào từng phần hay ccopy C vào ổ đỉa C vậy ?"
Không có câu trả lời cho câu hỏi này.!!! Hiểu được câu hỏi này chết ngay lập tức~X(
Tìm dòng z:\sys\bin\CalenSvr.exe sửa lại là С:\sys\bin\JbakTaskMan.exe (có tất cả 3 dòng giống nhau). chứ đâu phải sửa z:/sys/bin/satsever.exe, chắc do vothien up hình dòng màu đỏ ở dòng z:/sys/bin/satsever.exe nên bạn này làm sai rồi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back