• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy chương trình ở chế độ sạc (Có thể Backup - Tăng RAM...)

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã thực hiện được như hướng dẫn của T mà sao mình tắt máy mà ko thấy JBK nó hiện gì vậy?Cho mình hỏi tắt nguồn cắm sạc nó hiện lên cái gì vậy?mình phải nhấn nguồn nó mới chạy.Cho mình xin ít hình của T khi cắm sạc được ko?

Máy n95 của em ram khi mở máy la 29.5MB em đã làm đúng cách hướng dẫn của anh VT nhưng khi mở máy thì ram không tăng lên mà vẫn như vậy!!!

Thien cho mình hỏi vài điều:
1.Trong file starter_Arm.rsc khi mở = mobilhex mình chỉ thấy có 1 dòng z/sys/bin/calenSvr.exe chứ đâu có 3 dòng
2.khi mở RPDomainPlus khi tick vào các ô thì chỉ có ô giữa là hiện màu xanh còn 2 ô kia thì màu đỏ hoàn toàn trái ngược với hình ảnh của bạn up ở trên
Thank.Mình xài n96

hix,làm biếng cài MobileHex,em vô X-plore edit file starter_Arm.rsc,sửa z/sys/bin/calenSvr.exe thành z/sys/bin/JBAKTASKMAN.exe (IN HOA HẾT LUÔN),bi giờ ko khởi động đt được luôn,chỉ lên chữ NOKIA,4 ngón cũng ko được.huhu

Thien cho mình hỏi vài điều:
1.Trong file starter_Arm.rsc khi mở = mobilhex mình chỉ thấy có 1 dòng z/sys/bin/calenSvr.exe chứ đâu có 3 dòng
2.khi mở RPDomainPlus khi tick vào các ô thì chỉ có ô giữa là hiện màu xanh còn 2 ô kia thì màu đỏ hoàn toàn trái ngược với hình ảnh của bạn up ở trên
Thank.Mình xài n96

Bạn vô đây mà lấy starter_Arm.rsc và RPDomainPlus là được à.Chép starter_Arm.rsc vào luôn khỏi cần sửa gì cả.RPDomainPlus cũng đủ luôn
http://www.pdaviet.net/showthread.php?94765-Thay-đổi-hình-nền-khi-tắt-và-khởi-động-cho-N73

Click here to enlarge Nguyên văn bởi giuse29111985 Click here to enlarge
Mình thấy của mình có sẵn file starter trong resource rồi có cần fải chép file của thiện up vào ko? Thanks
Phải chép Starter_Arm.rsc của Thiện vào nhé, vì T đã sửa đường dẫn trong file này rồi. Nếu không chép trong lúc thực hiện sai >> Die máy T không chịu trách nhiệmClick here to enlarge Đùa giỡn với System mà không rành thì chỉ có DiedClick here to enlarge
máy bạn bị Died rồi chạy lại thôi

cho hỏi chế độ Open4all bật thế nào? mình hack fone bằng secman. ko biết bật thế nào cả

tks bạn đã test e65 ram lên tới 31mb !
mà cho mình hỏi sao nó chỉ chạy được lần đầu tiên thôi , những lần sau thì nó chỉ sạc thui ak

Chỉnh sửa cuối:
Sao em lam dung theo cac buoc den buoc vao c2z vao ben trong roi an c2z.rmp thi out ra ngoai luon.vao xplore o e thi thay file c2z.rmp co 0kb.

hix không ai giúp được em ah.topic hay vậy sao lại khóa vậy anh.giup em với Sao em lam dung theo cac buoc den buoc vao c2z vao ben trong roi an c2z.rmp thi out ra ngoai luon.vao xplore o e thi thay file c2z.rmp co 0kb.

hix không ai giúp được em ah.topic hay vậy sao lại khóa vậy anh.giup em với Sao em lam dung theo cac buoc den buoc vao c2z vao ben trong roi an c2z.rmp thi out ra ngoai luon.vao xplore o e thi thay file c2z.rmp co 0kb.

Cái này đã tích hợp sẵn vào bộ Tiếng Việt cho N73 rồi.

em không hiểu anh giải thích rõ giúp em hơn dược ko anh anh. em muốn tăng ram con n73 của em để chơi game hix

Status
Không mở trả lời sau này.
Back